Pda CÓ PhÁt Huy HẾt KhẢ NĂng Trong Tay ChÚng Ta ?

Các thớt khác của fashion
mình đã làm wen với pda ko lâu lắm, nhưng thời gian gần đây đi đâu cũng thấy người ta use pda. nhưng mình nghĩ pda có phát huy hết khả năng của nó hay ko ? hay chỉ là mốt trong mắt mọi người.
xin các bác cho ý kiến:mad:

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác này đặt câu hỏi chung chung quá, o biết đường nào mà trả lời nữa.....Còn nếu gọi là mốt thì tới thời điểm bây giờ rất nhìu đt mới ra nhìn rất cool, không riêng gì pda phone đâu bác à. Lúc trước ra đường chọt chọt là chuyện lạ nhưng bây giờ ra đường chọt chot là rất bình thường và phổ biến,hehehe....

icecandle

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Người dùng PDA chọt chọt thì khoái mấy cái điện thoại bình thường kiểu dáng thời trang nhỏ gọn. Những người dùng điện thoại bình thường thì lại khoái dùng PDA cho nó sành điệu...

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tớ thì ko theo mốt rồi. Dùng PDA từ năm lớp 9. Lý do ban đầu hết sức đơn giản: ham mê công nghệ và thích vọc. Tuy nhiên, đến nay thì khong còn do bị hư rồi.

Công việc minh dùng PDA: xem thư, giải trí, tra từ điển, ghi chú, ghi âm, lịch hẹn ngày giờ thi cử học hành,............. Vâng vâng.

Nhưng cậu cũng thấy đấy, có nhiều người mua PDA thực chất không phải vì công việc hay biết sử dụng chúng mà là vì chạy theo mốt.

Đương nhiên mình ko chạy theo mốt vì con của mình 2215 thuộc hàng cụ nên đủ biết là dùng khi nào và hỗ trợ ra sao.

Hy vọng tết sẽ làm có tiền mua lại một em.

hauphuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Gươm báo nếu ở trong tay cao thủ thì nó là gươm báo, còn nếu ở trong tay người đầu bếp thì nó là con dao thái thịt. he he spam tí

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chuyện này đúng là "biết rồi, khổ lắm, nói mãi"
Ai mốt mặc ai, ai ham công nghệ thì cứ ham. Túm lại khi mua PDA thì người xử dụng đã thoải mái ở một điểm nào đó cho dù chỉ là cái ... giá của nó.

từ hồi em biết sờ vào cái đt,tức là có một cái riêng cho mình ý,em mới xài pda từ năm lớp 10 thôi,tại học chuyên anh nên có nhu cầu từ điển mà ko thik phí tiền mua kim từ điển nên sắm một em pda,còn để nghe nhạc,chơi điện tử,ghi âm,lịch linh tinh....túm lại bi h ko thấy thik cái đt nào ngòai mấy cái pda,huhu,mà nó lại đắt,ghét thế chứ lị

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hehe, em mua về để lên HHVN bàn tán, hehe. Bây giờ mất rồi, hy vọng năm sau được mua em mới ^^

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ mod cho em biết lý do khóa topic đấu giá này https://www.handheld.com.vn/threads...deo-bung-chay-bo-aonijie-2019-kt-20-3.517473/ để em biết còn rút kinh nghiệm lần sau. Thanks
Lazada Vietnam Master card on Monday