PDA đã làm được những gì

Status
Không mở trả lời sau này.
13 Tháng một 2007 lúc 12:43
Xin phép các bác cho em được mở đề tài này : vì có rất nhiều người không biết được đầy đủ những tiện ích cũng như khả năng vượt trội của PDA. Vậy mong các bác chỉ giáo giúp : các bác đã và đang dùng PDA để trợ giúp cho công việc cũng như giải trí của mình như thế nào. Mong các bác ủng hộ.

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng một 2007 lúc 14:38
Ơ chắc phải đặt câu hỏi PDA không làm được những gì mất bác ạ :D Nếu không nói đến tính năng phone thì em dùng PDA để đặt lịch làm việc, tra từ điển, nghe nhạc khi rảnh, đọc ebook, thỉnh thoảng thì chụp tấm ảnh, chơi game... Cố gắng khai thác hết tính năng của nó cho bõ :p

HHN

Thành viên mới đăng ký
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng một 2007 lúc 22:48
Tôi dùng PPC để phục vụ các mục dích sau:
1. Vọc soft
2. Phone
3. Lịch hẹn/lịch làm việc
4. Nghe nhạc
5. Xem phim
6. Chơi game
7. Từ điển
8. Điều khiển (TV,VCD,......)
9. Check mail
10. Chụp ảnh (thỉnh thoảng)
11. Đọc file ebook/word/exel
12.Bản đồ
13......
Trên đây là một số tính năng mà tôi hay dùng nếu chịu khó mày mò thì còn làm được nhiều việc nữa đấy bạn từ từ nghiên cứu nhé.
Chúc vui

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng một 2007 lúc 22:52
Còn mình:

Tra từ điển
Nhắc việc (bao gồm báo thức và lịch thi)
Giaỉ trí (gồm trò chơi, nhạc, phim)
Đọc sách báo
Kiểm tra thư
Điều khiển thiết bị
Lưu trữ giữ liệu thông qua các kết nối
Vọc phần mềm, vọc máy (cũng như thời PC mới có ai cũng ham vọc)
Tháo máy ra xem bên trong là gì
Ghi chú này nọ
Xem thời tiết, giờ

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
13 Tháng một 2007 lúc 23:38
PC sao thì P.D.A. cũng tựa như vậy, nhưng ở mức độ thấp hơn. Tóm lại, P.D.A. có thể dùng để: Làm việc, học, giải trí, và tùy loại có thể tích hợp hoặc hỗ trợ tính năng GPS Navigation, điện thoại.
Xin phép các bác cho em được mở đề tài này : vì có rất nhiều người không biết được đầy đủ những tiện ích cũng như khả năng vượt trội của PDA. Vậy mong các bác chỉ giáo giúp : các bác đã và đang dùng PDA để trợ giúp cho công việc cũng như giải trí của mình như thế nào. Mong các bác ủng hộ.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng một 2007 lúc 23:59
PDA mang tính gọn nhẹ hơn và ngày càng đựoc bổ sung những tính năng phù hợp với nhiều lớp ngưòi:xem stock,thời tiết,cập nhật tỉ số bóng đá,vẽ vời...

14 Tháng một 2007 lúc 15:11
Làm đủ thứ chuyện như PC, thậm chí tiện hơn PC ở tính năng động của nó, ngoài các chức năng các bạn đã nói, mình còn dùng PPC để đi thi nữa, hehehe,

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday