PDA dùng cho lướt web, email không có chức năng điện thoại

Amica

Super Saiyan IV
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười một 2007 lúc 20:36
Có rất hiều là khác bạn ạ... Bạn có thể tham khảo rât nhiều máy từ Windows mobile đến Palm OS... 1 recomment cho bạn nhé: HP hx4700 -- màn hình VGA lướt Web rất phê, hay thích Dell thì X50v, hay x51v đều okie....ngòai ra một số hãng khác cũng đc anh em HHVN tin tưởng sử dụng như ACER hay Fujisu

:)D hồi đầu khi O2 XDA 1 còn chưa phổ biến, nhiều ng hỏi có con PPC nào có chức năng đt ko, bây h bạn hỏi câu này mới thây PPC chuyên dụng hết thời thật rồi :()

5 Tháng mười một 2007 lúc 20:43
Có rất hiều là khác bạn ạ... Bạn có thể tham khảo rât nhiều máy từ Windows mobile đến Palm OS... 1 recomment cho bạn nhé: HP hx4700 -- màn hình VGA lướt Web rất phê, hay thích Dell thì X50v, hay x51v đều okie....ngòai ra một số hãng khác cũng đc anh em HHVN tin tưởng sử dụng như ACER hay Fujisu

:)D hồi đầu khi O2 XDA 1 còn chưa phổ biến, nhiều ng hỏi có con PPC nào có chức năng đt ko, bây h bạn hỏi câu này mới thây PPC chuyên dụng hết thời thật rồi :()
Hehe, em chậm tiến mất rồi.
Đang cần một con, bác nào có con nào còn ngon mà rẻ để lại cho em với. Bác nào có con Acer thì càng tốt.

Cám ơn các bác trước.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười một 2007 lúc 22:16
ngon thì không rẻ, mà rẻ thì ko ngon rồi :D

HP mới ra con ipaq 211 mạnh nhất thế giới, có 400$ hà :D anh có ai ở nước ngoài mua về xài, ra đường ai cũng lé mắt ngay :p

Bài viết cần bạn xem thêm

World Cup 2018 không chỉ là lễ hội bóng đá lớn nhất hành tinh, mà còn là lễ hội sắc màu hoành tráng khi các cổ động viên ‘chịu chơi’ tề tựu về xứ sở bạch dương.

Người hâm mộ từ khắp nơi trên thế giớ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday