PDA không nhận sim?

Fat_guy

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng tám 2007 lúc 18:28
Chủ đề này nghe cũng có vẻ cũ xì rồi. Nhưng mình đang gặp phải vấn đề thế này nè, mình nói ra các bạn biết thì bảo mình với ngen. :(
Mình đang dùng con MDA pro bình thường, hôm qua vẫn gọi okie. Nhưng không hiểu sao đến sáng nay ngủ dậy tự nhiên thấy nó không nhận sim nữa. Mình tháo sim ra xem lại không được. Lấy sim khác cho vào cũng không được. Restart lại máy không được. Liệu có phải máy hỏng không nhỉ?
:confused:
Thanks.

11 Tháng tám 2007 lúc 18:38
Chủ đề này nghe cũng có vẻ cũ xì rồi. Nhưng mình đang gặp phải vấn đề thế này nè, mình nói ra các bạn biết thì bảo mình với ngen. :(
Mình đang dùng con MDA pro bình thường, hôm qua vẫn gọi okie. Nhưng không hiểu sao đến sáng nay ngủ dậy tự nhiên thấy nó không nhận sim nữa. Mình tháo sim ra xem lại không được. Lấy sim khác cho vào cũng không được. Restart lại máy không được. Liệu có phải máy hỏng không nhỉ?
:confused:
Thanks.

bác thử up rom lại xem . trường hợp này ko đc thì chia buồn với bác là lỗi phần cứng rồi . có tới 90% gặp trong trường hợp bác là lỗi phần cưng . ( trường hợp nỳ bệnh viện em đã gặp một số và đều khắc phục đc )

bác cứ làm tâá cả các thao tác này theo em nhé :
bác tháo máy ra vệ sinh lại chân sim ( sau khi up rom ko đc )
nếu làm tất cả ko đc thi bác PM cho em nếu bac ở HN.
chúc vui :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Công ty Vũ Hồng Minh xin giới thiệu đến bạn sản phẩm ANDROID TV BOX : X-PRO
Giá chỉ: 900.000 đ
Tặng chuột không dây RAMBO (trị giá 100k)

Lazada Vietnam Master card on Monday