Pda Or Smartphone - O2mini Hay N70

Status
Không mở trả lời sau này.
Em Đang XÀi Con O2mini Đen RẤt Ổn ĐỊnh, NhƯng ThẤy ChỌt ChỌt HoÀi NÊn CŨng ChÁn. CÓ ThẰng BẠn NÓ XÀi N70Đen KÊu ĐỔi NhƯng Ko BiẾt Sao ? CÁc BÁc LÀm Ơn Cho Ý KiẾn ?
02mini-chỤp HÌnh XẤu WÁ
N70-chỤp HÌnh WÁ ĐẸp.

tam2905

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em thấy bác nên đổi cái khác chứ đừng nên đổi N70, em đang xài con này, con này nó chỉ chụp hình đẹp ( thật sự thì cũng chỉ tạm chấp nhận dc thôi ! ) vào ban ngày thôi, vào ban đêm hay chổ thiếu ánh sáng thì thua ! -> tệ kinh khủng. bác có thể đổi N73 ME hay K790i vừa nghe nhạc hay vừa chụp hình đẹp hơn nhiều. nếu bác thích chụp hình thì nên chọn cái phone tích hợp chụp hình vì theo erm thấy chưa có cái PDA nào chụp hình đẹp hơn mấy cái phone có tích hợp chụp hình hết ( đương nhiên là phải cùng độ phân giải )

giaphu2012

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em không khoái xài mấy con Nokia N series, phí lắm tự nhiên bỏ tiền ra cho cái vụ 3G thêm cái camera nữa chứ. Theo em nếu bác muốn đổi món thì chơi con Sony Ericssons M600i, em đang nghía nó đấy

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em Đang XÀi Con O2mini Đen RẤt Ổn ĐỊnh, NhƯng ThẤy ChỌt ChỌt HoÀi NÊn CŨng ChÁn. CÓ ThẰng BẠn NÓ XÀi N70Đen KÊu ĐỔi NhƯng Ko BiẾt Sao ? CÁc BÁc LÀm Ơn Cho Ý KiẾn ?
02mini-chỤp HÌnh XẤu WÁ
N70-chỤp HÌnh WÁ ĐẸp.
Đổi.. cho biết :D Nhìn bác nói thế kia là muốn đổi rồi, còn hỏi mọi người làm gì nữa. Còn mình nói thật, chả có hệ điều hành nào bằng WM cả :rolleyes:

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hehe, bác hình như cũng có ý mún đổi rùi mà. Nhưng theo ý kiến em thì bác sẽ chán rất mau nhất là khi đã xài qua pda phone ( trừ khi bác chỉ dùng con o2mini để nghe gọi và nhắn tin,hehe ). Theo em thì tới giờ vẫn chưa có hệ điều hành nào cho dđ mà vượt qua được windows mobile và palm os. Còn chụp hình chỉ là tiện ích thêm, chứ làm sao mà bác xài như máy ảnh số đươc, thậm chí giờ co1 nhiều con chụp lên tới 3,4,5 thâm chí 8 chấm rùi nhưng xét về độ chuyên nghiệp thì sao bằng máy kts chuyên biệt chứ hơn nữa con N70 hình như chụp hình chỉ có 2 mega, cũng o gọi là mạnh so với thời điểm này.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong các bộ này thích nhất bộ Anh hùng xạ điêu 2003. Châu Tấn đóng quá tuyệt vời.
Lazada Vietnam Master card on Monday