Pda2k tự bật?

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
piscespin said:
Các bác cho em hỏi tí, cái dt của em đeo bao da ngang, hơi khom huặc ngồi xuống, tì hơi mạnh vào cái dt là nó tự bật lên đủ thứ trương trình, có cách nào tắt triệt để không các bác?
có cách cho anh đây thú nhất:
vào setting/system/button lock/check lock all button.....
thú hai:
giảm cân đi bụng béo wá rủi :D em cũng hay bị lắm vì bụng to wá #-o

dlam1981

dohieuonline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác vào seting, system, button lock, đánh dấu vào cái dòng đầu tiên là Ok thui!
Chúc vui 2-9...

Úi trời, post trùng với bác luyenbinh rùi! :>

thiennhat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thật ra các bác để ý thử xem, em thấy con XDAIIs của em tuy không dùng bao da gì hết nhưng đôi khi tự nhiên nó tự mở lên, nhiều khi mình đang để nó trên bàn thì thấy nó tự thức dậy tuy chẳng có ai gọi đến gì cả tự nó thức rồi sau 30s nó lại tự ngủ thiệt là!!!

ngoanhson

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bac xem trong ROM con` may' anh OII update hay OII active khong.
Van' de` nay` cung~ duoc anh em noi' vai` lan` roi`, OIIs cook ROM duoc roi` do'.

thiennhat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ngoanhson said:
Bac xem trong ROM con` may' anh OII update hay OII active khong.
Van' de` nay` cung~ duoc anh em noi' vai` lan` roi`, OIIs cook ROM duoc

Mong bác chỉ rõ giúp, máy em dang cài bộ rom chính của O2 mới nâng cấp gần đây, nhìn trong extended rom thì không thấy file như bác nói không biết nếu có thì mình kiểm tra ở đâu để biết và làm sao để lọai bỏ. Bác nói O2s cook rom được rồi là cook trong phần nào, nếu cook trong extended rom thì OK còn trong các phần khác như radio hay rom gì thì mình chưa nghe đến mong bác chỉ giúp

merci

WHY NOT?
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có 2 nguyên nhân có thể xảy ra:
1) Bạn chạy Sprite Backup và chọn chế độ Battery Monitoring, thỉnh thoảng máy phải tự bật lên để kiểm tra Bat, sau khoảng 30s sẽ tự tắt. Bỏ chế độ này đi sẽ hết.

2)Vào ActiveSync/Tool/ Option bỏ chế độ Use mobile schedule to sync with this PC đi sẽ OK.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...