Phân biệt Sennheiser PX200 xịn và rởm ntn hả ae

Em ngẫm thấy cũng vui nhỉ, ng thì thíc bass nhìu, ng thì lại chỉ thíc mid, treb. Thế nên mới có chiện "bắn phá" nhau lung tung về headphone từ chiến trường "Miền Nam 5s" đến mặt trận "Handheld" hehe :D
Đúng là cảm nhận về âm thanh của mỗi ng khác nhau. Bản thân em đúc kết thêm 1 kết luận nữa khi mua head đó là cảm nhận theo chính đôi tai mình chứ đừng theo thị hiếu or thị truờng ;)
:D Chỉ là góp ý kiến cho anh em lựa chọn tai nghe thôi mà, nhìn thoáng một chút để thấy cái đằng sau nó thì hay hơn ^^"

hoangmk

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Để phân biệt hàng xịn, bạn chú ý kỹ các chi tiết xem có sắc sảo không, chất lượng âm thanh như thế nào (tốt nhất là nghe với máy MP3 của mình và 1 vài bài ưa thích) và nếu hàng fullbox thì khá yên tâm (hàng nhái thường chỉ có tai nghe thôi)

hien_nt0_0

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hình như em nhớ con PX dỏm chữ PX200 trên tai như kiểu vẽ lên ý .... còn sịn thì in chìm mà xịn hay đểu rờ cái cũng đoán đc phần naò ruì .... sịn bao giờ rờ cũng phê khác hẳn con dỏm :

ldt_tx

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em nghe nói hàng fake làm cũng giống thật đến 99% rồi
làm sao để phân biệt đc
mà em cũng đang muốn kiếm 1 con mà ko đủ $ mua hàng chính hãng

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi BQT, bác @Jack108 cùng anh em HHVN,
Hiện em đang nhận được phản hồi về sản phẩm lỗi từ phía Winner là bác @Jack108 tại Topic đấu pin sạc dự phòng Anker qua sử dụng này:
https://www.handheld.com.v ...
Lazada Vietnam Master card on Monday