Phần mềm báo thức nào dùng cho WM 2005 tốt?

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
10 Tháng một 2007 lúc 00:38
Tớ muốn kiếm một soft dùng cho WM 2005 của SF chuyên trị alarm mà khó quá.

Trước dùng cái sunny alarm cho con Mpx200 thấy rất tuyệt. Bây giờ "up" rồi với chả biết vất đâu. Bác nào biết chỉ hộ với?

P/S: Mod jojo giúp tớ với là tốt nhất! :D

10 Tháng một 2007 lúc 09:02
Tớ muốn kiếm một soft dùng cho WM 2005 của SF chuyên trị alarm mà khó quá.

Trước dùng cái sunny alarm cho con Mpx200 thấy rất tuyệt. Bây giờ "up" rồi với chả biết vất đâu. Bác nào biết chỉ hộ với?

P/S: Mod jojo giúp tớ với là tốt nhất! :D
Mình dùng SPB Time 1.2 thấy ổn lắm. Nó thêm chức năng set alarm nhan cho 1 lần báo thức, đỡ phải gỡ bỏ cho các ngày khác trong tuần. Bác cứ thử dùng xem sao.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
10 Tháng một 2007 lúc 23:11
Cái đó có ver. dùng cho SF hả bạn? Sao tớ tìm hoài không thấy nhỉ? Bạn có nhầm với soft cho PPC không?

nncuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2007 lúc 17:35
@Nobita: Bác cố gắng chờ vài hôm nữa, em có bản chính thức của pVoiceClock. Lúc đấy bác bị gọi dậy mà không giật mình (người ta đang mơ giấc mơ đẹp mà giật mình thì hại lắm). Em PPC yêu quý của anh sẽ rung rung mấy cái rồi gọi: Anh yêu ơi, bây giờ là 7 giờ mười lăm phút sáng, anh dậy đi. Đảm bảo khi ghi âm lời của người trong mộng thì bác tỉnh ngủ ngay lập tức mà không hại tý nào :D

Riêng em thì không dám test sản phẩm rồi, chấp nhận hại thần kinh :D

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
11 Tháng một 2007 lúc 17:48
Ớ, cái đấy cho PPC chứ có phải cho SP đâu? Tớ cần cho SP cơ mà. PPC dùng Spb Time Alarm thấy quá ổn rồi.

Hiện nay, đành chơi mẹo là gán cho nó cái nhạc chuông một bài hát dài dài, kêu độ vài phút (x2) mình dậy là vừa:

"Khi ban mai đánh thức giấc mơ hồng đêm qua em đã mơ. Người giờ này đã đến một nơi rất xa xăm em còn đây...". :D

OK, waiting for and many thanks!

nncuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2007 lúc 08:53
Ớ, cái đấy cho PPC chứ có phải cho SP đâu? Tớ cần cho SP cơ mà. OK, waiting for and many thanks!
Em quên mất là sản phẩm của em cũng hỗ trợ cả SmartPhone, em chạy giả lập ngon lành. Hình như từ Windows Mobile 2003 thì chúng nó có thể dùng chung cả SP và PPC nếu như thiết kế khéo (chủ yếu là khác nhau về giao diện người dùng)

Bài viết cần bạn xem thêm

Công ty Vũ Hồng Minh xin giới thiệu đến bạn sản phẩm ANDROID TV BOX : X-PRO
Giá chỉ: 900.000 đ
Tặng chuột không dây RAMBO (trị giá 100k)

Lazada Vietnam Master card on Monday