Phần mềm bảo vệ máy tính tại wificafe và cty

Các thớt khác của PinkForever

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng sáu 2007 lúc 01:18
Thấy nó quảng cáo kinh quá, em cũng post lên đây cho anh em.

Tên nó là : Network Magic

Nghe quảng cáo thì có khá nhiều tính năng, bảo vệ máy tính trong môi trường mạng, rồi bảo vệ máy tính tránh bị tấn công trong mạng wifi, share file rất mạnh trong mạng, tự sửa chữa đường mạng v.v...

* Print from any computer in your home or home office
* Share files between all your computers - even Macs & PCs
* Repair Internet connection problems
* Monitor Web sites visited for any of your computers
* Priority phone support
* Plus the network map, wireless network protection, remote file access and more!

Search chưa thấy anh em nào giới thiệu nên em post lên cho mọi người tham khảo. Rất thích hợp với bác nào xài mạng ở công ty hoặc hay vác máy ra wifi cafe ngồi.

Link đây : http://www1.networkmagic.com/

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng sáu 2007 lúc 01:28
À, em mua Norton 360 thì nó khuyến mại cho Premium nhưng có cả free version nhé, em ko rõ free version nó có kém hơn nhiều không nhưng thấy soft này hay quá nên share cho các bác. Em còn đang mò mẫm nó. Có phần Protection Wireless và Test Connection hay quá :D

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng sáu 2007 lúc 13:17
Mình không nhớ rõ nữa, nhưng mình tưởng ZA có thu phí chứ nhỉ ?
Tại mình xài cái này, thấy nó có phần Wireless Protection thấy yên tâm quá nên share cho anh em xài thôi.

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng sáu 2007 lúc 21:47
xài mấy cái firewall nó chậm lắm. em ko thích. xài goback hay deepfreeze an tâm hơn. reset là máy trở về nguyên bản
Cái này là muốn bảo vệ dữ liệu trên máy ko muốn share chứ có phải đóng băng ổ cứng đâu bác. Nhưng e có nghe nói là ko nên dùng mấy phần mềm đóng băng này, sẽ có hại cho HDD (ko nhớ nguồn trích ở đâu, chỉ nhớ là e có đọc đc ở web về 2tech :D)

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 03:01
Cái này là muốn bảo vệ dữ liệu trên máy ko muốn share chứ có phải đóng băng ổ cứng đâu bác. Nhưng e có nghe nói là ko nên dùng mấy phần mềm đóng băng này, sẽ có hại cho HDD (ko nhớ nguồn trích ở đâu, chỉ nhớ là e có đọc đc ở web về 2tech :D)
Bạn nghĩ nó hại bào nhiểu hả?:p

Hư thì thay, có quái gì đâu mà lo:D. Cài mấy trình bảo vệ chỉ làm nặng máy chậm chạp bực mình thôi.

Mình dùng Shadow User để đóng băng:cool:

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước tiên phải cảm ơn Samsung vì chiếc TV LCD đời đầu của HD lăn ra hỏng phần tiếng, hình vẫn OK, nhưng câm như hến. Mặc dù nhu cầu về TV không nhiều, chỉ thi thoảng mới dùng, và các nơi public trong nhà vẫn đủ TV trừ vị trí chiếc Samsung ra. Nên qu ...
Lazada Vietnam Master card on Monday