phần mềm cắt file wma

1 Tháng chín 2007 lúc 17:39
hi các Bác,

Em search kiếm hoài mà không thấy (có lẽ search không đúng). Em có file wma to đùng, phần mềm nào cắt ra một khúc để làm nhạc chuông mấy Bác.

(Chạy trên máy PC càng tốt, không cần phải chạy trên PPC)

Cám ơn mấy Bác trước nhé

2 Tháng chín 2007 lúc 09:32
Thanks các Bác, sau thời gian nhờ ông google, tớ cùng tìm ra một chú với đồ chơi hẳn hoi.

Power MP3 Cutter Joiner

chạy cực ngon, file nào cũng cắt được chứ không riêng gì wma, hay hơn nữa là cho phép mình định dạng file cắt luôn (cắt mp3, ra wma luôn) - Chạy trên PC chứ không trên PPC.

Thanks các bác đã quan tâm

hao_t

Mẫu Sơn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng chín 2007 lúc 09:39
Thanks các Bác, sau thời gian nhờ ông google, tớ cùng tìm ra một chú với đồ chơi hẳn hoi.

Power MP3 Cutter Joiner

chạy cực ngon, file nào cũng cắt được chứ không riêng gì wma, hay hơn nữa là cho phép mình định dạng file cắt luôn (cắt mp3, ra wma luôn) - Chạy trên PC chứ không trên PPC.

Thanks các bác đã quan tâm
Bác share cho em xin cái này với :D
Mail: tuan6606@yahoo.com.vn
Cảm ơn bác.

3 Tháng chín 2007 lúc 13:43
he he, các bác cứ xài goldwave là nhanh nhất, tha hồ cắt ghép nhạc theo ý muốn, tăng âm, tách tiếng, chuyển định dạng......... túm lại cái j cũng có mừ sử dụng đơn giản lắm .
để cắt 1 đoạn nhạc = goldwave bác mở file gốc , nghe qua rùi bôi đen đoạn cần cắt sau đó ấn Ctrl+T (trim) => save vào là ukie roài.

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ trước tới nay, mỗi khi chúng ta muốn dùng đến trợ lí ảo Google Assistant thì chúng ta bắt buộc phải gọi nó lên bằng câu lệnh OK Google hoặc Hey Google. Bây giờ thì điều đó đã không còn đúng nữa rồi vì ...
Lazada Vietnam Master card on Monday