Phần mềm chat cho WWM 6.1

clerick

GÂY DỰNG
Hiện nay sau 1 thời gian sử dụng , các soft IM + hay slick của em đều tê liệt ko kết nối yahoo đc nữa , các bác nào có soft nào hay véion nào hay hay share em với nha :) !!!

flyupsky

Bay lên trời xanh
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cài vitalk, xài e này thấy ok.IM trước đây vô ào ào, bây giờ thì cứ lỗi kết nối

thanhnamtn

GÂY DỰNG
Dùng Nimbuzz thấy ổn bác ạ, thậm chí dùng cả bản portable cũng chẳng sao. Hiện em đang dùng cho HTC HD (Wifi, EG) đều ăn cả.
Lại còn tiếng viêt nữa chứ....

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
người Việt dùng hàng Việt
em nghĩ dùng Vitalk là OK ạ :D

clerick

GÂY DỰNG
Dùng Nimbuzz thấy ổn bác ạ, thậm chí dùng cả bản portable cũng chẳng sao. Hiện em đang dùng cho HTC HD (Wifi, EG) đều ăn cả.
Lại còn tiếng viêt nữa chứ....

cái này ngon nhưng không free bác ạ

theo mình cứ chơi im+ , hàng ngon lại có ****

Bác xem lại có Free hay kô? Em nói đến hiện tại đang free

người Việt dùng hàng Việt
em nghĩ dùng Vitalk là OK ạ :D

Dạ ý kiến nào cũng hay làm em phân vân quá cái nào free hay và cái nào pro có *** thì có link cho e xin ạh :) !!!

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hiện nay sau 1 thời gian sử dụng , các soft IM + hay slick của em đều tê liệt ko kết nối yahoo đc nữa , các bác nào có soft nào hay véion nào hay hay share em với nha :) !!!

Bác xem lại có Free hay kô? Em nói đến hiện tại đang free

Nào giờ vẫn có cách mà, mình vẫn thích IM+ nhất vì hỗ trợ tốt các màn hình từ QVGA,VGA,WVGA ...

Bài viết cần bạn xem thêm

HEPA - viết tắt của High Efficiency Particulate Air (bộ lọc không khí hiệu suất cao) là một tiêu chuẩn về tỷ lệ hiệu quả trong việc lọc không khí.
Màng lọc khí HEPA được phát triển vào những năm 1940 bởi Ủy ban năng lượng nguyên tử Hoa Kỳ với ...