Phần mềm chuyển đổi Font china sang E của WinXP

Các thớt khác của 234LETHANHNGHI
10 Tháng hai 2007 lúc 10:03
Cho em hỏi phần mềm chuyển đổi Font china sang font tiếng anh của Win XP
Bác nào có phần mềm gì hoặc có cách làm như thế nào chỉ giúp emvới

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2007 lúc 10:53
Font của winXP mà bác co phải lướt WEB đâu
Tức là chuyển giao diện chứ còn gì. Em thấy có nhiều bản Patch chuyển từ tiếng Anh sang các ngôn ngữ khác (sang tiếng Việt chẳng hạn) nhưng chuyển từ ngôn ngữ khác về tiếng Anh thì bó tay.

Anh thử dùng Driver Genius để Backup toàn bộ Driver của máy, sau đó cài lại Windows tiếng Anh rồi Restore lại Driver cho máy xem sao!

10 Tháng hai 2007 lúc 11:00
Vậy ah tiếc nhỉ vì nó là win xịn mà nhưng dù sao cung thank các bác nhiều

cohu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
10 Tháng hai 2007 lúc 11:03
Cho em hỏi phần mềm chuyển đổi Font china sang font tiếng anh của Win XP
Bác nào có phần mềm gì hoặc có cách làm như thế nào chỉ giúp emvới
Ở bên Trung Quốc và Đài Loan họ chuyển duọc tù winXP, Win Vista tieng Hoa sang version tiếng Anh đấy, mất 1-2 ngày mới xong. Tôi đang mua một con ACER ở bên đó, đang chuyển giao diện, ngày mai là có máy dùng rồi.

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2007 lúc 11:21
Ở bên Trung Quốc và Đài Loan họ chuyển duọc tù winXP, Win Vista tieng Hoa sang version tiếng Anh đấy, mất 1-2 ngày mới xong. Tôi đang mua một con ACER ở bên đó, đang chuyển giao diện, ngày mai là có máy dùng rồi.
Họ chuyển hay họ cài lại Windows hả anh? Làm sao anh biết là họ chuyển, vẫn bản Windows tiếng Trung đó? Em cũng lọ mọ nhiều mà chưa thấy ai nói về vấn đề này cả!

cohu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
10 Tháng hai 2007 lúc 11:26
Họ chuyển hay họ cài lại Windows hả anh? Làm sao anh biết là họ chuyển, vẫn bản Windows tiếng Trung đó? Em cũng lọ mọ nhiều mà chưa thấy ai nói về vấn đề này cả!
Tôi mua máy sản xuất cho thị trường Dài Loan, phần mềm bản quyền winXP tiếng Hoa, họ convert sang tiếng Anh, mới lâu như vậy, chứ cài lại thì mất mấy thời gian.

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ thứ sáu đến giờ em không kiểm tra được hành trình bưu phẩm và web viettel post lúc vào được lúc không! Các bác có bị thế không ạ?
Lazada Vietnam Master card on Monday