Phần mềm convert phim cho ipod video

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng bảy 2007 lúc 22:28
Xin hỏi các bro 1 chút là phần mềm nào convert phim cho ipod video ngon nhất và nhanh nhất ạ. Và khi sử dụng thì nên để format như thế nào để đạt hiệu quả cao nhất ạ. Xin cảm ơn các bro nhiều:)

vitinhductan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng bảy 2007 lúc 06:39
có 2 phần mềm chuyên để làm Hoàng ạ .1 cái dùng cho DVD tên là ImTOO DVD to iPod Converter 4 - cái này có thể hiện từng chapter cho anh để tùy chọn làm luôn .Cái thứ 2 là dùng cho VCD tên là Aplus Video Convertor ,cái này thì chuyễn đa định dạng trong đó có cho Ipod Cả 2 phần mềm mình đều cỏ kể cả vừng ,Nếu hoàng cần pm cho mình địa chỉ email mình gữi cho .Thân

31 Tháng ba 2008 lúc 22:01
có 2 phần mềm chuyên để làm Hoàng ạ .1 cái dùng cho DVD tên là ImTOO DVD to iPod Converter 4 - cái này có thể hiện từng chapter cho anh để tùy chọn làm luôn .Cái thứ 2 là dùng cho VCD tên là Aplus Video Convertor ,cái này thì chuyễn đa định dạng trong đó có cho Ipod Cả 2 phần mềm mình đều cỏ kể cả vừng ,Nếu hoàng cần pm cho mình địa chỉ email mình gữi cho .Thân
Bác gửi giúp link cho tôi được ko? Thanks

chusan

Giáo sư teen học
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng tư 2008 lúc 12:31
có rất nhiều soft để convert cho ipod bạn ạ
lên google mà search thì ra cả rổ
mình đang xài cái "ipod_mp4_psp_3gp" dùng rất tốt
nếu bạn cần thì PM mình share cho

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday