Phần mềm đọc pdf

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng năm 2007 lúc 13:50
vào hẳn Adobe mà down Acrobat Reader for PPC về đi bác
miễn phí mà

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng năm 2007 lúc 15:56
Cái Adobe đúng là rất nặng, chạy chậm ghê gớm. Bác có thể dùng Picsel Browser như bác Newcomer nói cũng được, nhưng nếu chỉ thích 1 trình đọc duy nhất PDF thôi thì bác nên dùng Foxit Reader 0.5. Nhanh, nhẹ, hiển thị tốt. Mà em nhớ cái này Free thì phải :D

do_long_khach

Vàng và đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng năm 2007 lúc 16:54
Foxit ko cần cài đặt. Có cả bản cho PPC. Tuy nhiên vẫn như các phần mềm đọc pdf khác nó vẫn ko giúp hiển thị 1 trang khít vào màn hình mà vẫn phải kéo scroll bả trượt đi trượt lại. Tiện đây các bác cho hỏi có chương trình nào mở 1 trang pdf ra khit vào màn hình để khi đọc ko phải kéo thanh trượt qua lại ko?

9 Tháng năm 2007 lúc 22:36
@do_long_khach: vấn đề khít trang vào màn hình mà bác nói chính là chức năng reflow của Acrobat Reader 2.0 for PPC! Chức năng này chỉ dùng được khi bác cài Acrobat Reader (AR) vào PPC thông qua PC, rồi copy truyện (file dạng pdf) vào PPC thông qua Active Sync thì chương trình Acrobat Reader trong PC sẽ tự động convert truyện để có thể flow (choán đầy chiều rộng màn hình) trong PPC. Do đó, AR tuy hơi nặng nhưng đã làm được điều mà các chương trình Reader kấc không làm được!:D
Thân mến.

Bài viết cần bạn xem thêm

LG trình làng TV OLED 8K đầu tiên trên thế giới tại IFA 2018

LG sẽ ra mắt TV OLED 8K (độ phân giải 7680 x 4320), kích thước 88 inch đầu tiên trên thế giới tại triển lãm IFA 2018 diễn ra ở Berlin, Đức.

[ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday