Phần mềm đóng băng mới...rất ok

Các thớt khác của nguyenkinhluan

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 19:45
Trước em toàn dùng Deep Freeze vì nhà làm net nên rất ưng chú này. Nhưng theo em nghĩ thì đã đóng băng rồi mà lại còn up được virus thì còn gọi gì là đóng băng nhỉ, vì đã up được virus thì máy vẫn có thể bị nhiễm mà bác.

lauca

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng hai 2007 lúc 20:24
Em thì dùng Shadown User. Rất tuyệt. Không cần phần mềm diệt virus nào hết, máy tính bất khả xâm phạm. Còn Laptop thì không dám cài vì sợ hư HDD. Tình hình là em đã đi tong 1 con HDD của cái PC với biết bao dữ liệu quý giá mà không phục hồi được (hư vật lý). Em đang tình nghi cái thằng Shadown User này là hung thủ.

9 Tháng hai 2007 lúc 20:54

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2007 lúc 00:12
Tốt nhất là không dùng. Mấy cái soft này chỉ nên dùng với hàng net thôi. Máy của mình thì tự tìm cách bảo vệ. Dùng mấy cái này, dễ chết lắm. :)

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng hai 2007 lúc 23:18
Máy tính để nhà thì dùng chú Bit pro plus 10 với em counter spy 1.5 là đủ rồi các pác. Cài pm này dễ dẫn đến hậu quả đáng tiếc

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
boy_sisi MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday