Phần mềm download tối ưu???

hoapaul

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng bảy 2007 lúc 17:01
Mình đang sử dụng phần mềm Gygaget để download,nhưng lúc được lúc không mặc dù của cùng 1 trang web! :( Vậy đâu là phần mềm download tối ưu cho Vista? :confused: Mọi người tư vấn giúp mình với! Cám ơn mọi người!!!

dualcore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng bảy 2007 lúc 17:25
Vista thì anh kiếm cái Portable ID mà chạy, đỡ phải cài anh ạ!!!:)

15 Tháng bảy 2007 lúc 15:09
mình thấy tất cả các phần mềm mà mình dùng trước đây vẫn chạy tốt với vista mà, IDM vẫn đảm bảo tốc độ, ngoài ra khi download các file ko quá lớn thì mình vẫn dùng luôn download của firefox cho tiện, ko hiểu các anh em yêu cầu gì ở cái phần mềm download thế?

truongco

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng bảy 2007 lúc 14:20
Em xài 1 lúc cả 2 thằng IDM+FlashGet. Không được thằng này thì phang thằng kia, chủ yếu là trong trường hợp down từ các trang chia sẻ. Thường xuyên thì vẫn dùng IDM vì nhanh và quen rồi, trước dùng FlashGet nhưng rồi cũng chuyển qua IDM luôn.

OrientalPSon

Something...nice !
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng bảy 2007 lúc 11:23
Chào bạn !

Em xài 1 lúc cả 2 thằng IDM+FlashGet. Không được thằng này thì phang thằng kia, chủ yếu là trong trường hợp down từ các trang chia sẻ. Thường xuyên thì vẫn dùng IDM vì nhanh và quen rồi, trước dùng FlashGet nhưng rồi cũng chuyển qua IDM luôn.
Bạn có thể cho biết kiếm IDM ở đâu vậy ? Minh đang dùng Orbit, thấy ok. Nhưng thấy bạn comment về IDM download nhanh, nen cũng muốn thử.

Cám ơn !

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá ở đây
https://www.handheld.com.vn/threads...ize-41-42-rat-dep-kt-23h17-28-11-2018.507124/

Bác @AnhBaMIenTay đã thắng đấu giá MS01 nhưng không giao dịch, nhờ mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday