Phần mềm Dzodzo của bác DigitalWorld

ngu

GÂY DỰNG
Vừa đọc được các articles về phầm mềm này thấy hay quá, mình lại thích và hay đi ăn nhậu nhiều, nhưng lại không biết làm cách nào để download về, các bác chỉ giúp với. Hình như là có attached vô các bài của bác DW nhưng mình lại tìm không được - xin các bác chỉ giáo nhé. Thanks.

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ngu said:
Vừa đọc được các articles về phầm mềm này thấy hay quá, mình lại thích và hay đi ăn nhậu nhiều, nhưng lại không biết làm cách nào để download về, các bác chỉ giúp với. Hình như là có attached vô các bài của bác DW nhưng mình lại tìm không được - xin các bác chỉ giáo nhé. Thanks.

Bạn vào đây tải về nhé:

gmail.google.com
ID: tovanhung.handheldvn
Password: tovanhung

Chúc vui!

conf

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xin phép post cái này lên cho tiện nhé :D

> Tac gia cua Dzodzo v1.0 da tao 1 noi luu tru chuong
> trinh nay tai dia chi
>
> www.walla.com
> username: handheldvn2
> password: dzodzo
>
> Day la nhung phien ban da duoc khac phuc loi nguoi
> dung. Moi cac ban vao day download ve nhe!
>
> Tovanhung

ngu

GÂY DỰNG
Cám ơn các bác nhé. Mình đã download file .rar, nhưng làm sao cài được vậy bạn? Thanks

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ngu said:
Cám ơn các bác nhé. Mình đã download file .rar, nhưng làm sao cài được vậy bạn? Thanks

Bạn giải nén bằng chương trình Winrar trên PC sau đó chép file .cab vào ppc, click lên file cài đặt là xong.

sev

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác tovanhung ơi cho hỏi cái chương trình này có chạy đựoc trên win2002 ko vậy?
Tôi đã chép file .cab vào ppc rồi cho chạy nhưng nó báo: The .Net compact framework could not be found. pls install the .Net compact framework and run the installation again.
Bác có thể giải thích giúp tôi được ko?
Tôi đang dùng chú T-mobile MDA I.

Cảm ơn nhé.

DigitalWorld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
sev said:
Bác tovanhung ơi cho hỏi cái chương trình này có chạy đựoc trên win2002 ko vậy?
Tôi đã chép file .cab vào ppc rồi cho chạy nhưng nó báo: The .Net compact framework could not be found. pls install the .Net compact framework and run the installation again.
Bác có thể giải thích giúp tôi được ko?
Tôi đang dùng chú T-mobile MDA I.

Cảm ơn nhé.

Bạn vào www.walla.com (username: handheldvn2) để download CF và cài thẳng vào máy PPC nhé. PM cho tôi để lấy password bạn nhé.

Thân

truongbx

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tôi download về và cài ngon lành. Nhưng khi tìm thông tin thì bị báo là (Không tìm thấy file dữ liệu của điểm/món ăn bạn đã chọn) tôi cũng đã cài thủ nhiều bản vào vẫn thế. Các bác chỉ dùm em với nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt