Phần mềm, games. theme,.. cho E680

tuethuc

GẮN KẾT
Bạn nào có Phần mềm, games. theme,.. cho E680 thì vào đây nhé!!!
Tôi xin khai trương phần mềm này sử dụng được cho E680. Đây là phần mềm Tự điển Anh Việt 7200 từ, hỗ trợ cho các loại DTDD có java.

Attachments

• Bin-khongdau.zip
    47.5 KB · Đọc: 375

nguyencaoson

NHẬP HỘI
Bac nao co tu dien anh viet viet anh cho window mobil 2003 se smartphone cho xin voi, hoac bao ho cho nao co the download ve duoc

-------
Lưu ý : Bài của Bác có thể sẽ bị xoá vì lý do không gõ tiếng Việt !

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tuethuc said:
Bạn nào có Phần mềm, games. theme,.. cho E680 thì vào đây nhé!!!
Tôi xin khai trương phần mềm này sử dụng được cho E680. Đây là phần mềm Tự điển Anh Việt 7200 từ, hỗ trợ cho các loại DTDD có java.
thưa anh cho em hoỉ không phải DT nào hỗ trợ Java đều chạy được những file đuôi Jar,Jad sao em đã thữ rất nhiều soft với game tr6n E680 rồi mà vẩn không đuoc ,trừ bin o dâu từ điển 7200 từ của anh vậy anh có cách nào khắc phục kô chỉ em với.

thangday

NHẬP HỘI
Phần mềm, themes, wallpapers cho E 680/E 680i

Mình có sưu tầm được một số phần mềm, themes, wallpapers cho E 680/E 680i. Xin chia sẻ cùng với các bạn.

Ky\ qua/, upload hoa\i ma\ kho^ng duo.c. Gio/i ha.n chi? cho phe/p 97.7kb mo^~i la^\n thui ne^n ba.n na\o ca^\n thi\ lie^n la.c qua thangday@yahoo.com nhe/.

cheers

Super_Saiyan_Gogeta

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
không fải fai jar,,jad nao cũng có thể chép vào máy e680 đâu. chỉ 1 số file jar,lad hỗ trợ trên e680 thôi. ý mà cho hỏi mấy bài mới lên được chính thức thế

Bài viết cần bạn xem thêm