Phan mem ghi am cuoc goi cho Treo600?

Status
Không mở trả lời sau này.
V

vndung

khong biet co phan mem ghi am cuoc goi cho Treo600 cac ban oi? neu ban nao co thi cho minh xin voi.vo cung cam on

FLAT

GÂY DỰNG
Ilovemypalm said:
phần mềm này hơi bị hay.
thanks.
Hì hì, :x mình chả thấy hay gì cả, bên PPC phone hoi bị nhiều những chương trình ghi âm kiểu này. Cái Soundrec này chỉ ghi sang định dạng wav, cố hạ chất lượng ghi xuống hết cỡ thì cũng phải cỡ 1Mb/1 phút, giao diện thì xấu, tính năng chả có gì :x ..................nhưng ... hì hì........ vẫn phải dùng vì chưa có cách nào khác, tuy nhiên, ghi âm cuộc gọi thì.... bó tay.
@crazypalm: máy của cậu dùng rất ổn định, chưa bị treo lần nào, nhớ để tớ cái đĩa CD ở cửa hàng nhé, mấy hôm nay bận quá chưa qua được/...
@all: sau mấy ngày dùng palm, tự hỏi không hiểu tại sao các bác palmer không dùng thử PPC 1 tý nhỉ, Palm xấu kinh người, khó dùng, menu lằng nhằng quá.... nhìn đau hết cả mắt.... mang đồng chí Treo này về bị vợ chê lên chê xuống (ấy là sư tử so với con O2s mà)
Thích mỗi palm ở cái sự ổn điịnh, nghịch mãi mà chưa hardreset phát nào :x

airport

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mới dùng thì làm sao đã biết được hết sự tiện dụng của Palm nhỉ. Tớ đã dùng Palm từ 8-9 năm này rồi, gần đấy (2 năm) cũng chuyển qua chuyển lại dùng thử PPC, mà là dùng hẳn 1945-4155 - HP4700 vậy mà bây giờ lại quay lại Treo650. Càng dùng lâu bạn sẽ càng thấy mỗi dòng có một điểm mạnh riêng. Bạn nói menu của Palm lằng nhằng có lẽ là hơi chủ quan vì bạn đã quen dùng PP"C rồi nên thấy vậy thôi. Palm được đánh giá là soft đơn giản, hiệu quả nhất trong sử dụng đấy bạn ạ. Phần mềm cho Palm thì vô số, và cực kỳ nhỏ gọn. Bạn cứ dùng lâu lâu một chút rồi sẽ thấy sự tiện lợi của Palm. Nhược điểm thì cũng có nhưng chắc ko đến nỗi như bạn nghĩ đâu.

FLAT

GÂY DỰNG
Hì hì, bác Thưởng đây rồi............ bác review Treo 600 hay quá tôi mới lấy của CrazyPalm chú T600, nói cho vui vậy thôi chứ nếu không thích thì ai lại cả PPC cả Palm 1 lúc như mình bây giờ.....
QUên, hỏi bác cái, bác nói cáp đồng bộ của Treo có thể xạc nhưng tôi thấy cps xạc được đâu nhỉ, muốn xạc khi đồng bộ lại phải cắm cái xạc của mình vào 1 đầu, xử lý thế nào nhỉ bác ?, chiều nay rỗi có khi phải sang chỗ phòng vé AIR của bác lây cái bộ pin ngoài và chiêm ngưỡng chú 650 cái nhé :x

airport

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
FLAT said:
Hì hì, bác Thưởng đây rồi............ bác review Treo 600 hay quá tôi mới lấy của CrazyPalm chú T600, nói cho vui vậy thôi chứ nếu không thích thì ai lại cả PPC cả Palm 1 lúc như mình bây giờ.....
QUên, hỏi bác cái, bác nói cáp đồng bộ của Treo có thể xạc nhưng tôi thấy cps xạc được đâu nhỉ, muốn xạc khi đồng bộ lại phải cắm cái xạc của mình vào 1 đầu, xử lý thế nào nhỉ bác ?, chiều nay rỗi có khi phải sang chỗ phòng vé AIR của bác lây cái bộ pin ngoài và chiêm ngưỡng chú 650 cái nhé :x

OK, lúc nào cũng xin sẵn sàng.
Ơ, chỉ vì mỗi một bài review mà phải mua cả một cái Treo cơ à?
Hóa ra mình cũng có tài "xúi" nguời khác tiêu tiên đấy nhỉ !

còn về vụ sync sạc thì gặp nhau mình sẽ nói rõ hơn. Với Treo650 thì cổng sync và sạc là riêng biệt nên đễ làm thôi, còn Treo600 thì nằm tất cả ở dưới trong 1 cổng, muốn biết phải dò đúng chân 5V làm sạc cơ. Tất nhất là offline một cái là rõ ngay mà.

palmV

GÂY DỰNG
Flat ơi là Flat!
Treo 600 dùng thông minh hơn O2s nhiều, cái dây sync của nó có 1 đầu dùng để cắm dây xạc vào!

nhiều khi trong lớp cô giáo cho giơ tay phát biểu thì hãy đứng lên nhé

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.