BÀN TRÒN Phần mềm ghi note công việc??

vuhoangx1

GÂY DỰNG
Do nhu cầu công việc nên thường tick note trên màn hình desktop cũng như PDA. Nay chuyển sang dùng BB mà ko biết có phần mềm nào như vậy ko? Bác nào có cho em xin với nhé! Thanks các bán nhiều nhiều!

vuhoangx1

GÂY DỰNG
Cũng không được bạn à, mình muốn khi để phần mềm đó lên màn hình chính thì nó sẽ thể hiện các công việc mình cần làm!tại trí nhớ hay qyên quá!hicx

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cũng không được bạn à, mình muốn khi để phần mềm đó lên màn hình chính thì nó sẽ thể hiện các công việc mình cần làm!tại trí nhớ hay qyên quá!hicx

Anh cài BDM và bản Rom cho em nó, rồi mở BDM --> vào application manager --> và tick chọn memopad để cài thêm vào. Bản Rom mặc định trong máy có thể chưa có, ta thêm vào là ok.

Nhưng anh có thể đưa phần note này đơn giản vào mục Task (cũng dùng BDM để cài), hay trong Calendar để ghi chú, vì nó có phần nhắc nhở, đến thời gian mặc định mình muốn làm (đã cài trước đó) thì nó kêu ầm lên để nhắc ta làm.

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn vào Call log\Options\Genaral Options tìm đến Dial from home screen và chọn NO cho nó thì dùng phím tắt D được.
Có thể dùng Task hoặc nhập vào Calenda sau đó chọn themes Today là sẽ hiện lên màn hình.
Hoặc dùng phần mềm eMobile Today (tiếc là mình không ngồi máy có phần mềm nên không đính kèm ở được)

vuhoangx1

GÂY DỰNG
Thanks bạn nhiều, mấy hôm nay chưa có time vọc nên chưa thử được! Dù sao cũng thanks anh em!have fun

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...