Phần mềm khóa màn hình

1 Tháng hai 2007 lúc 08:20
Các bác cho em hỏi có ai có phần mềm khóa màn hình PPC không? Cho em xin một bản, em dung 02s, em không dùng bao nên cứ cho vào túi nó bị chạm vào là chạy các chương trình linh tinh cả lên.
Các bác giúp em nhé

laptopdng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng hai 2007 lúc 08:35
Trong máy có sẵn chương trình đặt password rồi, bạn vào Start-->Settings-->Personal-->Password. Mỗi khi vô tình chạm phải phím nào đó thì phải nhập mật khẩu mới mở được.

thuanfx

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng hai 2007 lúc 09:39
Mà bác đang dùng WM2003 hay 2005 nhỉ.Mình cũng có phần mềm Device Lock đây nhưng chỉ mới test cho 2005 thôi,không biết 2003 có dùng được không ?
Có gì thì pm cho mình nhé.

1 Tháng hai 2007 lúc 10:06
Bản wm5

Mình dùng bản wm5.0.
Mà không hiểu bản Rom có vấn đề không mà quay phim xong lưu lại được nhưng mà không bật lên được. Khi bật lên thì nó thông báo là đoạn video không chứa hình ảnh.
Pó tay!!!!!!!!!!

1 Tháng hai 2007 lúc 22:24
các bác bị tẩu hỏa nhập ma hay sao. muốn khóa màn hình thì trong máy nó đã tích hợp cả rồi. cần gì phải phần mềm nữa.với O2s, chỉ cần thao tác thế này thì bác chạm cả ngày cũng không lên được:
settings/system/button lock/ lock all buttons.......

được chưa?

để sáng chế ra 1 cái bút viết trên vũ trụ thì rất tốn tiền, nhưng mà có thể dùng 1 cây bút chì.

laptopdng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng hai 2007 lúc 08:32
Dẫu sao thì dùng phần mềm của hãng thứ 3 để khóa màn hình thì vẫn sướng hơn, nếu bác chọn settings/system/button lock/ lock all buttons....... thì mỗi khi dùng lại phải bấm nút nguồn, lâu ngày nó dễ bị hư lắm :))

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng đấu giá Ghế Massage tại đây https://www.handheld.com.vn/threads...d-luxury-massage-chair-end-23-01-24-9.500365/
Bác @mrpink thắng đấu giá nhưng không tiến hành giao dịch. Em đã tag Mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday