Phần mềm search sóng các trạm thu phát sóng di động cho PPC

26 Tháng chín 2007 lúc 15:45
Mình thấy phần mềm cho symbian có phần mềm search sóng các trạm phát sóng di động của các hãng di động như vina, mobil. Mình đang cần phần mềm đó để sử dụng cho O2 mini pro. Ai biết có phần mềm đó cho windows mobile chia sẻ cho mình với. Cám ơn nhiều!!!

HHN

Thành viên mới đăng ký
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng chín 2007 lúc 15:52
Không hiểu ý bạn lắm, ý bạn là search xem mình cách trạm phát sóng bao xa, hay là search xem máy mình bắt được những mạng nào để chọn, bạn thử vào network setting xem có phần đó có phải thứ bạn cần tìm không, nếu là PPC thì vào phone setting chọn tap network sau đó chọn Network selection -> Manual sẽ hiện ra những mạng mà máy bạn có thể tiếp sóng, không biết có đúng ý bạn không ??!!!

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng chín 2007 lúc 15:57
Theo tui hiểu thì bạn muốn hỏi phần mềm đo cường độ sóng ( DPI) cũng như CellID của các trạm phát BTS của các nhà cung cấp dịch vụ, tui cũng có kiếm nhưng hiện với Windows Mobile 2003 chạy được, còn với WM5, WM6 thì không open port để hiển thị thông tin được!

CellProfiler, CellTrackPPC là keyword bạn cần!

Attachments

26 Tháng chín 2007 lúc 16:54
Ok. Cám ơn mkfod, đúng đây là phần mềm mình cần. Minhf lầm trong ngành viễn thông nên cần PM này để kiểm tra sóng các trạm BTS của Vinaphone. Cám ơn anh nhiều. Đáng tiếc không dùng được cho WM 2005, 06. Bạn nào có PM này dùng được cho WM 2005, 06 share cho mình với. Cám ơn nhiều!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ trước tới nay, mỗi khi chúng ta muốn dùng đến trợ lí ảo Google Assistant thì chúng ta bắt buộc phải gọi nó lên bằng câu lệnh OK Google hoặc Hey Google. Bây giờ thì điều đó đã không còn đúng nữa rồi vì ...
Lazada Vietnam Master card on Monday