Phần mềm set password cho thư mục và file?

Các thớt khác của whamy04

bingo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng sáu 2007 lúc 12:42
Bác tìm phần mềm PC Security thử xem. Em lâu nay vẫn hay xài software này để đặt password những dữ liệu nhạy cảm!!!

vuitinh_hp

Bị vợ la làm gì cũng giục
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng sáu 2007 lúc 13:00

Folder Guard® là một phần mềm an ninh máy vi tính mạnh mà bạn có thể sử dụng kiểm soát truy cập file, Folder, và tài nguyên Windows khác, chẳng hạn như Control Panel, Start Menu, và vân vân. Bạn có thể sử dụng Folder Guard khóa folder và file cá nhân của bạn với mật khẩu, ngăn cản người dùng khác nhìn trộm vào trong dữ liệu của bạn. Bạn có thể thậm chí hoàn toàn giấu file riêng của bạn từ gần như tất cả ứng dụng, và folder như thế sẽ vẫn ở thuộc tính ẩn cho đến khi bạn vào một mật khẩu có hiệu lực. Bạn cũng có thể bảo vệ file hệ thống nhạy cảm khỏi sự sửa đổi hoặc phá hoại, ngăn cản truy cập từ ổ đĩa lắp ngoài, ngăn cản truy cập tới Control Pane và nhiều tính năng khác.

Home page
Download

vuitinh_hp

Bị vợ la làm gì cũng giục
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng sáu 2007 lúc 13:17
Dùng WinRAR nén nó lại đặt mật khẩu cũng an toàn bác ạ.
Ặc ặc bác này sao lại khuyên dùng winrar nén lại dùng mật khẩu :( , ngộ mật khẩu dài và khó nhớ đến khi quên xem bác mở ra bằng cách nào. :confused:

Những trình đặt mật khẩu hay đặt thuộc tính cho Folder hay file nó còn có cửa hậu khi quên pass còn lấy lại được, bác mà nén folder hay file lại dùng pass, chẳng may khi quên pass bác dò ra hơi mệt đấy, đấy là chưa kể khả năng không thể dò ra được.

hdt01

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng sáu 2007 lúc 16:34

Folder Guard® là một phần mềm an ninh máy vi tính mạnh mà bạn có thể sử dụng kiểm soát truy cập file, Folder, và tài nguyên Windows khác, chẳng hạn như Control Panel, Start Menu, và vân vân. Bạn có thể sử dụng Folder Guard khóa folder và file cá nhân của bạn với mật khẩu, ngăn cản người dùng khác nhìn trộm vào trong dữ liệu của bạn. Bạn có thể thậm chí hoàn toàn giấu file riêng của bạn từ gần như tất cả ứng dụng, và folder như thế sẽ vẫn ở thuộc tính ẩn cho đến khi bạn vào một mật khẩu có hiệu lực. Bạn cũng có thể bảo vệ file hệ thống nhạy cảm khỏi sự sửa đổi hoặc phá hoại, ngăn cản truy cập từ ổ đĩa lắp ngoài, ngăn cản truy cập tới Control Pane và nhiều tính năng khác.

Home page
Download
Bác vuitinh_hp ơi, cái Folder Guard của bác hay lắm, em download về rồi nhưng khi cài đặt nó đòi cái xxxx cho bản full (bản beta thì có 30 ngày thui), bác có thì cho em với nhé ha.duong061170@gmail.com. rất cám ơn bác:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ những quả bóng thô sơ lúc đầu đến quả bóng hoàn chỉnh ngày nay có công lao rất lớn của các “nhà phát minh” chuyên nghiệp lẫn nghiệp dư.

Đến nay người ta vẫn chưa kết luận được bóng đá do ai hay quốc gia nào phát minh ra. Song sự ra đời của quả bó ...
Lazada Vietnam Master card on Monday