phần mềm tìm địa điểm máy ATM

e2vn

GÂY DỰNG
Các bác phải cài phần mềm MIDPlet Manager vào trước đã, sau đó copy phần mềm này vào thẻ và chay file.jad là chạy ngon lành. Muốn có tiếng việt thì chon Unicode là được. Có địa chỉ cụ thể đấy. Chúc vui

hgunsvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bác ơi, máy của em là O2 XDA II có sẵn cái java gì đó không, nếu cài vào thì làm được những gì hả các bác?

hgunsvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mà phần mềm các bác vừa nói có địa chỉ các máy ATM ơ Hà Nội không vây?

e2vn

GÂY DỰNG
Một số bản Rom đã có sẳn nhưng nếu có thì khi cài nó có phần mềm đấy trên máy ngay. Nếu không bạn phải cài vào.
@hgunsvn: Có tất cả các nơi mà ngân hàng có ATM, có rất nhiều ngân hàng nữa

hgunsvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em có thấy bộ cài Java ảo nào đây, link đấy là map HCM và HN có thấy nhắc gì đến java đâu các bác cho cái link cụ thể hơn đi...

hung_ng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cài trên Jasjar nó báo là Invalid Java archive (jar), thế là sao hả các bác? Tôi vẫn chạy được các applet java khác mà sao cái này lại ko cài được nhỉ?

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
hgunsvn said:
Em có thấy bộ cài Java ảo nào đây, link đấy là map HCM và HN có thấy nhắc gì đến java đâu các bác cho cái link cụ thể hơn đi...

Mọi người kêu nhiêù quá mà không có ai giúp nhỉ
Thôi em có gửi file đính kèm đó ạh
Mọi người cứ down về dùng nhé
Trong đó có hướng dẫn chi tiết lắm rùi ạh

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
Chít rùi không Handheld mình không cho gửi file đính kèm thì phải
Thôi mọi người chịu khó vào địa chỉ mail Yahoo vậy nhé
ID: vcdfilm2
pas: vietnam
Mình cũng định gửi vào yousendit hay rapidshare down cho nhanh, nhưng hay bị khống chế thời gian và số lần down nên đành gừi vào đây vậy

e2vn

GÂY DỰNG
Để mình gửi cho các bạn vậy, các bạn cài cái này trước sau đó cài phần mềm ATM vào là ok. Mình k gửi được file lên. Bạn nào cần thì cứ mail cho mình nhé

Jojo

GÂY DỰNG
e2vn said:
Các bác phải cài phần mềm MIDPlet Manager vào trước đã, sau đó copy phần mềm này vào thẻ và chay file.jad là chạy ngon lành. Muốn có tiếng việt thì chon Unicode là được. Có địa chỉ cụ thể đấy. Chúc vui

Cám ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ. Em đã cài MIDPlet Manager rồi đấy chứ, sau đó mới chạy file.jad. Nó báo lỗi thế ko hiểu là do đâu?

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...