Phần mền ANti-Virus nào ko tương thích với Vista

Jayz

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2008 lúc 16:19
Mình đang dùng thằng Symantec.AntiVirus.Corporate.Edition.10.2 trên Vista Ultimate thấy cũng Ukie phết, nó là bản miễn phí nên cũng đỡ phải K.e.y kiếc này nọ :) . Mà mình thấy bảo chế độ bảo mật của Vista cũng tốt, thía nên là cài thêm thằng này cũng tạm okie :D

PS: Bạn cứ search trên google xem có DL được ko , nếu ko có thì PM mình , mình gửi cho ;)

Anbis

mỗi ngày vì 10.000 giờ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng hai 2008 lúc 01:39
Máy của bạn có thể bị trục trặc, mình đã dùng KAV7 trên 2 bản Vista Home (xịn) và Ultimate (Cờ rờ). Tất cả đều dùng tốt, update và làm việc rất tốt ^^

thuanfx

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng hai 2008 lúc 09:35
Mình đang dùng AVG 7 Free trước giờ dùng ổn nhưng thời gian gần đây nâng cấp lên cao nó chiếm nhiều RAM quá phải hơn 1GB nên giờ định tìm chương trình nào ngốn RAM ít thôi.
Thế nên dùng cái nào nhỉ ??

1 Tháng hai 2008 lúc 10:22
em dùng KAV7 thì toàn bị blue screen,nên chuyển sang xài NIS2007,thấy nó cũng ổn định ko nặng lắm như nhiều người nói...

acer_amd_lap

Presale
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng hai 2008 lúc 18:18
Máy của bạn có thể bị trục trặc, mình đã dùng KAV7 trên 2 bản Vista Home (xịn) và Ultimate (Cờ rờ). Tất cả đều dùng tốt, update và làm việc rất tốt ^^
Hehe, bác ơi Blacklist key thì máy trục trặc cái jề hả bác :D :D :D.

Em định cài KAV 6 nhưng sợ ko tương thích, như dạo em ép nó dùng Drive card sound của XP, nó màn hình xanh liên tục, toàn phải recover, khiếp rùi. Nghe có bác bảo cài được KAV là Yên tâm rùi.

Giúp em phát nữa đi các bác, Đánh giá cho em thằng NOD 32 cái, có cool hơn KAV như mấy báo nói ko nhỉ ???

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng hai 2008 lúc 19:16
Em hiện đang dùng ESET NOD 32 đây. Dùng bản này rất dễ chịu vì chạy ổn định và không vấn đề gì cả. Em đang chạy Vista Ultimate. Còn có hay hơn KAV không thì chịu, vì em chưa cài KAV vào (mặc dù có bộ 7).

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng hai 2008 lúc 21:56
Mình thì dùng Bit Defender, dùng rất ngon nhưng có vẻ nó làm máy hơi chậm một chút, dùng được hơn nửa năm nay rồi, chẳng thấy có trục trặc hay virus gì.

tinti

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2008 lúc 08:43
Mình đang dùng thằng Symantec.AntiVirus.Corporate.Edition.10.2 trên Vista Ultimate thấy cũng Ukie phết, nó là bản miễn phí nên cũng đỡ phải K.e.y kiếc này nọ :) . Mà mình thấy bảo chế độ bảo mật của Vista cũng tốt, thía nên là cài thêm thằng này cũng tạm okie :D

PS: Bạn cứ search trên google xem có DL được ko , nếu ko có thì PM mình , mình gửi cho ;)
Củng đang xài Symantec.AntiVirus.Corporate.Edition.10.2 ,thấy được lắm usb dính virus cắm vô là nó diệt liền,update thì thoải mái...

Bài viết cần bạn xem thêm

Các ổ cắm điện hiện đại ngày nay trông lại an toàn hơn vẻ bề ngoài của chúng. Theo định nghĩa của tổ chức AFCIs thì chúng là những bộ cảm biến được cài đặt sau tường có thể phát hiện mối nguy hiểm trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday