Phân vân giữa Hp 3715 và Dell Axim X51

whisl223

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sau một hồi tìm kiếm mấy con O2 mà ko được, chán quá. Em quyết định chơi 2 tay 2 súng. Tìm lần hồi mãi trên diễn đàn thấy 2 con này mọi người khuyên nên mua.

Nay em xin có mấy câu hỏi nhỏ để quyết định mua em nào. Em mua máy về để nghe nhạc, xem phim,học tiếng anh, các chuơng trình văn bản, chơi game khi rảnh rỗi.

ko biết nghe nhạc và xem phim thì con nào hơn. Tốc độ ra sao, có hay bị lỗi gì ko.
Hp 3715 , Dell axim X51 con nào uprom 2005 được.

cám ơn mọi người quan tâm tới

tuan81gt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sau một hồi tìm kiếm mấy con O2 mà ko được, chán quá. Em quyết định chơi 2 tay 2 súng. Tìm lần hồi mãi trên diễn đàn thấy 2 con này mọi người khuyên nên mua.

Nay em xin có mấy câu hỏi nhỏ để quyết định mua em nào. Em mua máy về để nghe nhạc, xem phim,học tiếng anh, các chuơng trình văn bản, chơi game khi rảnh rỗi.

ko biết nghe nhạc và xem phim thì con nào hơn. Tốc độ ra sao, có hay bị lỗi gì ko.
Hp 3715 , Dell axim X51 con nào uprom 2005 được.

cám ơn mọi người quan tâm tới
Nếu mà chỉ để nghe nhạc và xem phim thì con HP3715 hơn hẳn rồi.
Vì HP3715 là dòng mutilmedia của HP nên âm thanh rất ok (mình đã nghe thử rất nhiều dòng PPC mà ko loại nào bằng được HP3715)
Một yếu tố quan trọng khi nghe nhạc và đặc biệt là xem phim là Pin. Mà Pin của HP3715 thì tuyệt vời:cool:
Còn dòng dell axim X51 thì Pin yếu kinh khủng:eek:

thế ko biết có chỗ nào bán HP3715 ko nhỉ? Máy mới càng tốt, đọc thấy kết kết@
Mà con này ko có GPS hay sao ấy nhỉ? Thiếu GPS, FM là đã thấy ức rồi
Thích nhất câu này: Finally a note in terms of value for money. I should add that I did not get given this device by HP for a review. I purchased this device with my own money. So - am I happy with my rx3715? The battery life, screen and memory more than make it good value for money in my mind.

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Giá hp 3715 chính hãng tại long bình là 299$.
*Nói chung hp xài win2003SE đều đáp ứng tốt nhu cầu, riêng dòng rx có cái loa ngoài bự hơn các dòng khác. Dòng rx ko có con nào lên dc win 2005 đâu bạn ạ.
*Con rx 3715 chỉ hơn dc cái loa ngoài to, còn bác nghe nhạc bằng tai nghe hay xem phim thì nó cũng y chang mấy con hp khác thôi à. Ngõ out của các máy pda có chất lượng như nhau cả.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hixxxxxxxxxxxx,các bác spam nhiều wá,người ta đang hỏi về dell axim x51 và 3715 mà,con x51 thì chạy 5.0 sẵn rồi nên kô phải úp,dell còn có màn hình VGa nhìn cũng tạm ổn,pin thì hơi giống như pin con thỏ,yếu lắm,còn 3716 thì màn hình sáng đẹp tuy chỉ là QVGA,loa nghe ổn,camera đủ để chụp chơi rròi,còn gì nữa kô nhỉ????

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lộn rùi bác ui, bác lộn X51 với X51v rùi
X51 ko có màn hình VGA đâu bác mà chỉ QVGA thui nên pin đỡ chúi hơn X51v tý

Bài viết cần bạn xem thêm

Nguyên hộp BayBrook Mall đã bán 3.100.000₫ hiệu Sperry lạ hoắc. Made in Indonesia

Lazada Vietnam Master card on Monday