Phiên bản cho máy BlackBerry: Caro, cờ tướng, phỏm, tiến lên online:

hta10

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Phiên bản cho máy BlackBerry: Caro, cờ tướng, phỏm, tiến lên online

Phiên bản game chính thức hỗ trợ máy BlackBerry, hoàn toàn tương thích với các key trên bàn phím.
Game giải trí: Caro, cờ tướng, phỏm, tiến lên online
thú vị nhất hiện nay. Giờ đây, trên chiếc điện thoại bé xinh, bạn cũng có thể tham gia vào trò chơi này với tất cả bạn bè online ở trong hay ngoài nước.

Với phiên bản mới lần này, đã có thêm rất nhiều tính năng mới: Hỗ trợ BlackBerry, chát chít thoải mái, miễn phí với bạn bè, treo status...

Nào cùng đánh bài online, kết bạn xì-tai :D
Tải phần mềm về máy tính tại địa chỉ:

Attachments

• GameOnlineBB.rar
    319.9 KB · Đọc: 136

WAAAPATTY

GÂY DỰNG
Các bác xem, con blackbery của em có dùng được các chức năng đó không? Con 8101. :(

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phiên bản này dùng cho màn hình nào vậy anh, OS mấy thì xài được?
Có vẻ như không dành cho màn hình ngang thì phải.

kenu97

osin công nghệ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có vẻ như dành cho bàn phím full,
ko biết tốc độ chơi online qua GPRS thì như thế nào nhỉ

hta10

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Có vẻ như dành cho bàn phím full,
ko biết tốc độ chơi online qua GPRS thì như thế nào nhỉ

tốc độ nhanh và mượt lắm bạn ạ,không lo chuyện đấy bạn nhé

Các bác xem, con blackbery của em có dùng được các chức năng đó không? Con 8101. :(

8101 xài được bạn ạ, màn hình cảm ứng cũng chơi được mà bạn.

hma07

NHẬP HỘI
Lưu ý với mọi người là cờ caro 5 đen or 6 đen(nghĩa là bị chặn 2 đầu) ở ngoài đời chơi với nhau bằng giấy ô ly thì được hiểu ngầm với nhau là thắng.Còn trong game này lập trình không tính thắng như thế đâu nhé mọi người.Cẩn thận đó...

Bo Kinh Van

GÂY DỰNG
bác phải nó rõ là sài cho các dòng máy nào để anh em còn tải về chứ nhỉ , đỡ mất công bác phải trả lời anh em nhiều

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...