Phiên bản mới nhất của Wisbar - 2.4

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phiên bản mới nhất đã ra mắt, thật tuyệt vời nó đã hỗ trợ cho Pocket PC Phone 1 cách hòan chỉnh, fần Sound đã có Vibration, không bị lỗi gọi đến không thông báo và thoát Phone không được nữa :). Rất đáng dùng.

Trang chủ:

http://www.lakeridgesoftware.com/wisbar/download.html

Hạt vừng cũ vẫn dùng được như thường.

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ducga said:
Phiên bản mới nhất đã ra mắt, thật tuyệt vời nó đã hỗ trợ cho Pocket PC Phone 1 cách hòan chỉnh, fần Sound đã có Vibration, không bị lỗi gọi đến không thông báo và thoát Phone không được nữa :). Rất đáng dùng.

Trang chủ:

http://www.lakeridgesoftware.com/wisbar/download.html

Hạt vừng của bản cũ dùng vẫn được, nhưng mà giao diện sẽ khác đi 1 tẹo, các thứ khác vẫn thế. Còn hạt vừng cho cái này chắc fải chờ mấy cậu người Nga thôi :D.

ơ bác đức ơi, hóa ra hạt vừng cũ nó sẽ cho giao diện khác ạ, bác có biết cụ thể là khác ở chỗ nào không? cái giao diện của em là đây:..

baothangvn

GẮN KẾT
cám ơn bác ducga nhiều, đúng là nó hỗ trợ rất tốt cho ppc phone, em dùng rất chuận và ổn định ko bị treo máy như trước kia nữa, nhưng ko biết skin nó kiếm đâu rabác nhỉ, co web nao có skin đẹp ấy, bác pót lên cho anh em biết với nhé

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dùng hay phết, cảm ơn bác Ducga, hỏi bác một câu giải ngu nữa: wisbar đang chạy thường trực nhưng không thấy trong "running program list" là sao? và chạy nó làm sụt memory mất mấy % :) vậy có nên cho nó chạy 24/7 không. Cảm ơn nhiều

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác không thấy nó trong running program list bởi nó có chạy ở background (giống như SPB Pocket Plus). Mỗi lần chạy sụt mất khỏang 1MB, cho nó chạy thỏai mái có sao đâu, đẹp lên nhiều mà, cho giao diện giống trong Windows :). Hồi trước nó bị lỗi với Pocket PC Phone nên mình mới ko xài bây giờ xài hòai à :)

baothangvn

GẮN KẾT
Bác ơi, có trang nào có những skin đẹp không,chỉ giáo dùm bác Ducga ơi

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em cài Wisbar vào thẻ nhớ sau khi đã cùng CECabMgr để chỉnh lại InstallDir. Tuy nhiên rất hay bị treo máy và tệ hơn thế, PPC còn không đọc được thẻ nhớ. Phải Softreset lại thì mới lại đọc được bình thường.

Không hiểu có vấn đề gì không?

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hanhpn said:
Em cài Wisbar vào thẻ nhớ sau khi đã cùng CECabMgr để chỉnh lại InstallDir. Tuy nhiên rất hay bị treo máy và tệ hơn thế, PPC còn không đọc được thẻ nhớ. Phải Softreset lại thì mới lại đọc được bình thường.

Không hiểu có vấn đề gì không?

Đừng cài vào thể nhớ bạn ơi, mấy cái today plugin này cài vào Main mới đúng

echop

GÂY DỰNG
Bản này có gì hay hơn bản cũ không mấy bác.
Em chưa dùng thử nên muốn mấy bác chỉ cho.
Cảm ơn ạ!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...