Phiên bản pocket tunes nào tốt nhất cho clie NZ9O nhỉ ?

vuongquoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng hai 2007 lúc 08:56
Thằng sony clie này kén soft quá. Cài phần mền hay bị lỗi, cài pocket tunes 3.16 xong chơi nhạc ko có tiếng... Next, back... điều báo lỗi cuối cùng đành remove nó.
Bác nào có giải pháp tốt nhất về nghe nhạc bằng pocket tunes trên clie ZN90 xin được thỉnh giáo

vuongquoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 21:18
Cảm ơn cậu nhưng mình vẫn chưa tìm thấy

cài plugin MCA2 vào
Rất mừng khi nghe cậu nói đến giải pháp cho việc nghe nhạc trên con clie bằng pocket tunes nhưng rất tiếc mình đã cài plugin MCA2 nhưng vẫn bị lỗi như thường. Chẳng biết ra làm sao cả . Mình cài MCA2_05_TEST.prc . Xin cậu giúp 1 lần nữa. hic hic

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 21:38
Rất mừng khi nghe cậu nói đến giải pháp cho việc nghe nhạc trên con clie bằng pocket tunes nhưng rất tiếc mình đã cài plugin MCA2 nhưng vẫn bị lỗi như thường. Chẳng biết ra làm sao cả . Mình cài MCA2_05_TEST.prc . Xin cậu giúp 1 lần nữa. hic hic
Không biết bạn cài đã đúng cách chưa, tại thằng MCA2 này cài hơi khó chịu chút là phải cài vào Ram rồi vào Preferen để kích hoạt file này rồi mới dùng được
nếu vẫn ko được bạn chịu khó HR rồi làm lại từ đầu, file này thỉnh thoảng hay bị xung đột linh tinh do là file hệ thống mà
coi cụ thể và chi tiết hơn ở link mình gửi ở dưới nhé , chúc thành công

http://www.aibohack.com/clie/modclieaud.htm

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng hai 2007 lúc 14:09
VolumeCare là cái bạn cần, nếu muốn nghe to. Tuy nhiên ngay trong ptunes cũng có phần volume boost. Menu>General Preferences>Volume Boost. Chọn 2x-32x tùy khả năng của tai bạn :)

Lazada Vietnam Master card on Monday