Phím "Back" trong IE tại web HHVN

Các thớt khác của hhiepbi

laptopviet

GÂY DỰNG
vẫn chưa khắc phục dc tình trạng này sao Admin ơi; em dùng win 7 IE8 ; back 3 lần mới dc; hix :(

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
hiện j vẫn còn bị mà; chỉ dùng firefox thì ko có tình trạng này :)

Lạ nhỉ? Tớ dùng IE8 thấy bình thường mà :)

Em cũng bị với IE8, Win 7 Pro. Nếu sử dụng Firefox và Opera thì không bị.

Em xin bổ sung thêm là với IE8, Win XP SP3 thì không bị trường hợp này vì em mới thử xong máy ở cơ quan.

chinhhuy2003

GÂY DỰNG
tôi đang dùng IE7 môi trường Vista, trước đây khi vào website HHVN này muốn quay trở lại trang trước vẫn sử dụng nút "back", khoảng nửa tháng lại đây khi muốn quay trở lại trang trước phải ấn đến 2 lần mà khi quay lại trang duyệt trước thay vì đưa về hiện trạng như ban đầu thì nó lại trở về đầu trang. Tôi dùng máy khác với Win XP cũng có hiện tượng tương tự. Không biết máy các bác có vậy không, nếu không chỉ tôi cách khắc phục (tôi đã cài lại IE )
ref: chỉ có web HHVN và Tinhte.vn là bị hiện tượng này, còn các web khác bình thường.

Em cũng bị như bác nhưng phải ấn tới 3 4 lần mới thoát ra dc,tình trạng này xảy ra trong khoảng 1 tuần trước.

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mình cũng đang bị nhưng đổi lại DNS lại được không có còn phải bị facebook gì nửa các bác thử xem nhé DNS là :
8.8.8.8
8.8.4.4

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
Theo mình thì đây là nguyên nhân, máy mình thì theo hình thì phải back 5 lần thì mới trở về trang trước được. Hiện tượng này chỉ xảy ra với Win 7 & IE8 thôi.

cuncun2k

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình cũng đang dùng Win7 và IE8 nhưng ko thấy lỗi này...................!!! Các bạn thử update lại win xem thế nào :-?

Bài viết cần bạn xem thêm

Bạt chống thấm HDPE được dùng chủ yếu cho các công trình hồ cảnh quan, nuôi trồng thuỷ hải sản,… Đặc điểm của loại bạt này như thế nào? Sử dụng ra sao để cho hiệu quả cao nhất? Dưới đây [URL='https://hoangdunggreen.com/bang-bao-gia-bat-chong-tham-hdp ...