phim Fn của may sony VGN-FE855E giúp với

Các thớt khác của khang1003
21 Tháng bảy 2007 lúc 00:23
Hiện tui đang sài máy sony VGN-FE855E mới cài lại window XP va vista nhưng cả 2 không dùng dc phím Fn, có sư huynh nào ra tay chi giup với, tui co download o website support sony rồi nhưng cug không co setup vào dc. Theo lời chỉ dẫn của ai do thi cài cái ultillity vào nhưng tui cài vào thi nó báo câu này :
" An I/O error occurred while installing a file. This is normally caused by bad installation media or a corrupt installation file"
mấy huynh nào biết xin giúp đỡ giùm
Đa tạ nhiều

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng bảy 2007 lúc 10:03
Hiện tui đang sài máy sony VGN-FE855E mới cài lại window XP va vista nhưng cả 2 không dùng dc phím Fn, có sư huynh nào ra tay chi giup với, tui co download o website support sony rồi nhưng cug không co setup vào dc. Theo lời chỉ dẫn của ai do thi cài cái ultillity vào nhưng tui cài vào thi nó báo câu này :
" An I/O error occurred while installing a file. This is normally caused by bad installation media or a corrupt installation file"
mấy huynh nào biết xin giúp đỡ giùm
Đa tạ nhiều
Cái này là do bạn dùng trình tăng tốc download nên file mang về bị hư rồi, tải lại và đừng dùng flashget hay bất cứ trình hỗ trợ download nào hết là ổn thôi.

28 Tháng bảy 2007 lúc 17:15
Mình cũng đang xài con này và cũng đã cài lại Win Vista rồi . Nếu trong website support của sony không có bạn có thể vào trang vaio-link.com tìm drivers and updates của con VGN - FE41E mà tải về . Tiện thể mình cũng đã cài win XP nhưng còn thiếu card sound Sigmatel là không tìm để tương thích được . Nếu bạn có link download có thể cho mình được không ?:)

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng tám 2007 lúc 21:17
1_SODOTH-00445800-US_control_device
2_SOASSL-00598801-US_shared_library
3_SOAVES-01205105-US_event_service_update
4_SOOOTH-34600000-US_utility

Cài đúng theo như trên chưa anh, nếu vẫn bị thì chịu khó load lại driver nha, có thể do lỗi corrupt trong lúc load thôi :(

3 Tháng tám 2007 lúc 22:23
em có con máy cùi PCG-R505G mà không tìm được phần mềm cài cho Fn Key.
Em đã vào trang driver của Sony nhưng vô dụng ạ, toàn những cái gì gì không, lại chỉ đến Win2000 (cùi mà) nên bác nào có cho em xin phần mềm với.
Em đa tạ đa đa tạ

Bài viết cần bạn xem thêm

hình anh rất đẹp, cảm ơn sự chia sẻ của bạn
Lazada Vietnam Master card on Monday