[Phim] Tặng account xem phim 3 tháng không giới hạn.

Các thớt khác của binossimo
29 Tháng ba 2018 lúc 15:56
Em chào cả nhà.

Theo trào lưu của cách mạng 4.0, em nghĩ tương lai của truyền hình sẽ là Video On Demand, tức là thích gì thì phải được xem nấy, bất cứ lúc nào, bất cứ chỗ nào, và trên bất kỳ thiết bị nào.

Đại diện ưu tú nhất cho một VOD service em nghĩ giờ chắc là Netflix rồi. Tuy nhiên Netflix thì hợp với 1 số đối tượng nhất định, chủ yếu là thích xem nội dung độc quyền mà netflix sản xuất. Em có hợp tác với một đơn vị làm về cái này, của khu vực Đông Nam Á nhà ta, là iflix. Tóm lại thì Netflix cũng như Uber còn iflix như là Grab, thế cho dễ hiểu.

Kho nội dung của iflix thì mạnh hơn Netflix ở các nội dung châu Á và Việt Nam, cùng với kho phim từ Marvel, Pixar và Disney. Hiện giờ thì thư viện phim của iflix ở Việt Nam cũng hơn 10 nghìn giờ rồi, kho nội dung Hàn em đánh giá là ngon
, kho phim lẻ Việt tạm chấp nhận được.

Bác nào nào quan tâm đến iflix thì em thấy có các gói ưu đãi hợp tác về data với Mobifone rồi đấy ạ, xem phim mà không mất data. Phí thuê bao thì iflix = 1/4 Netflix, cụ mợ nào thích thử thì em xin tặng 1 code xem thoải mái, không có giới hạn gì cả, xem gì cũng được trên iflix
.

Code của em nó là IFLIX1 ạ.

Hướng dẫn nạp code mời các bác xem clip

Em chào CCCM.

Theo trào lưu của cách mạng 4.0, em nghĩ tương lai của truyền hình sẽ là Video On Demand, tức là thích gì thì phải được xem nấy, bất cứ lúc nào, bất cứ chỗ nào, và trên bất kỳ thiết bị nào.

Đại diện ưu tú nhất cho một VOD service em nghĩ giờ chắc là Netflix rồi. Tuy nhiên Netflix thì hợp với 1 số đối tượng nhất định, chủ yếu là thích xem nội dung độc quyền mà netflix sản xuất. Em có hợp tác với một đơn vị làm về cái này, của khu vực Đông Nam Á nhà ta, là iflix. Tóm lại thì Netflix cũng như Uber còn iflix như là Grab, thế cho dễ hiểu.

Kho nội dung của iflix thì mạnh hơn Netflix ở các nội dung châu Á và Việt Nam, cùng với kho phim từ Marvel, Pixar và Disney. Hiện giờ thì thư viện phim của iflix ở Việt Nam cũng hơn 10 nghìn giờ rồi, kho nội dung Hàn em đánh giá là ngon
, kho phim lẻ Việt tạm chấp nhận được.

CCCM nào quan tâm đến iflix thì em thấy có các gói ưu đãi hợp tác về data với Mobifone rồi đấy ạ, xem phim mà không mất data. Phí thuê bao thì iflix = 1/4 Netflix, cụ mợ nào thích thử thì em xin tặng 1 code xem thoải mái, không có giới hạn gì cả, xem gì cũng được trên iflix
.

Code của em nó là IFLIX1 ạ.

Hướng dẫn nạp code mời CCCM xem clip

15 Tháng tư 2018 lúc 08:05
Bác còn code ko ạ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các mod xử lý dùm em vụ này:

Bạn @Linh-tn thắng đấu giá nhưng không tiến hành giao dịch, gọi điện không nghe máy, nhắn tin không trả lời. Mong mod xử lý giùm. Em cảm ơn

https://www.handheld.com.vn/threads ...
Lazada Vietnam Master card on Monday