Phỏng vấn vui tí đeeee

Các thớt khác của truongdaco

emmiu

Vào HHVN có lọng che đầu!
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Haha, lẽ ra đặt ra câu hỏi này bác phải có bình chọn câu trả lời hay (độc đáo)nhất chứ. Thôi để cuối topic tổng kết xem lúc ngồi 1 mình HH members làm gì nhiều nhất cũng ok.
Em:
Ở nhà 1 mình: dọn nhà :) + (cái này độc nhất vô nhị ở HH này): do my Xstitch (nói bằng tiếng Việt nó cứ sến sến thế nào ấy)
Ở cơ quan 1 mình hay nhiều mình thì cũng làm việc
Cafe 1 mình: đội mũ sụp xuống mặt + suy nghĩ :-&

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Có em nào "Vi Thùy Linh" khi... 1 mình không nhỉ?! Lũ con gái là hay thế lắm! :D

(Không nhắm cụ thể vào ai đâu đấy nhá!)

truongdaco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
emmiu said:
Haha, lẽ ra đặt ra câu hỏi này bác phải có bình chọn câu trả lời hay (độc đáo)nhất chứ. Thôi để cuối topic tổng kết xem lúc ngồi 1 mình HH members làm gì nhiều nhất cũng ok.
Em:
Ở nhà 1 mình: dọn nhà :) + (cái này độc nhất vô nhị ở HH này): do my Xstitch (nói bằng tiếng Việt nó cứ sến sến thế nào ấy)
Ở cơ quan 1 mình hay nhiều mình thì cũng làm việc
Cafe 1 mình: đội mũ sụp xuống mặt + suy nghĩ :-&
Đúng đấy, cảm ơn bác đã gợi ý. Cuối topic sẽ "bình loạn" xem thành viên nào có câu trả lời HAY-SÂU-HÀI nhất nhỉ
p/s đề nghị đến 13/6 đóng cửa topic này được không???

archnew

GÂY DỰNG
Không có lúc nào ngồi một mình cả, trừ lúc làm việc, mà những lúc làm việc thì nhiều lắm (dân thiết kế !).
Kết luận: làm việc lúc ngồi 1 mình
( thèm vãi được ngồi 1 mình hút thuốc suy nghĩ vẩn vơ, không phải bận công việc, khách hàng)

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thằng bé đi rồi, còn lại một mình trong lều Lão lại lơ mơ ngủ, và Lão mơ thấy những con sư tử, cánh rừng xanh bạt ngàn Phi Châu (Ông già và biển cả - He - ming - way).

" Ở một mình, tôi hay rình
cô bé nhà bên....
...một mình"
Cô bé không một mình
Tôi vẫn một mình
ngồi rình.....
(xạc con PDA lâu quá)
:D

Xèo Mây

LƯỜI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ngồi đếm ngón tay, 12345678910, 10987654321. :(
games, games,.... lineageII :)

truongdaco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Phỏng vấn God, cũng thú vị đấy. Nhưng có lẽ phải đến hơn 40 năm nữa em mới lên trên đấy để gặp ông ta được.(Chưa muốn đi phỏng vấn ông ta vì thành viên hen heo còn nhiều người chưa phỏng vấn xong. hê hê ê ê)

Bài viết cần bạn xem thêm

Bác úp thêm thông tin review vào post nữa thì tuyệt
nghĩa là sao bác nhỉ