Phỏng vấn vui tí đeeee

Các thớt khác của truongdaco

Kận

Thợ vườn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ngủ

Dạo này thèm ngủ kinh khủng, chỉ cần chợp mắt 15' là thấy cực sướng rồi.

ducva

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Anh Minh béo xem lại đê. Thèm ngủ không phải là triệu chứng tốt đâu. Chịu khó nghỉ ngơi làm việc điều độ chứ bác mà thèm ngủ thì hiệu năng công việc giảm đi rất nhiều đấy ... tự hành xác làm gì ?

Mình mà ngồi 1 mình nếu có mạng thì lang thang ko biết chán, nếu ko có thì đành đọc sách hoặc xem băng đĩa vậy. Hic dạo này thư giãn hơi bị nhiều.

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Em thì ... vướng 01 "cục"... bay giờ những lúc ngồi một mình mơ ước kiếm đc một "cục" khác (vì chưa cưới mà) tham quá nhỉ ... nhưng phải nói là ngồi một mình ko làm gì hết thì... chỉ có ngủ... chứ đã ngồi mà ko làm gì thì chịu ko nổi đâu hic hic. Chẳng hạn... lên Hen heo ...(trời ạ có những hôm ko lên đc ... buồn mà nhớ HH muốn chết hehe, HH là một thực thể sống chắc em lấy về làm vợ bé :D ), hay ngồi dày vò con chuột = Priston Tale và hi vọng gặp bác ZeroCool09 để bác ấy dẫn đi kiếm tiền :p .

ZeroCool09

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
truongdaco said:
Thư giãn tí các bạn ơi. Câu hỏi là:
Nếu ngôì một mình trong phòng(ở nhà, cơ quan hay ở đâu cũng được) bạn sẽ làm gì ???
hix... ngồi một mình ? ở cơ quan là cái laptop, ở quán café là cái PPC, còn về nhà thì cả desktop, laptop lẫn PPC đều bật hết :D
nhiều buổi tối tắt hết đèn, dưới ánh trăng, mở nhạc nho nhỏ, vắt tay lên trán, nằm suy nghĩ ..................

.................................(ngày mai mình sẽ cày mấy lv :D)

hoasung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ngồi 1 mình...
không được
Đi kiếm thêm 1 mình (ppc, 4rum, G...) ...
chán nản
Ngồi 1 mình...
trời sáng

và lại ... cái vòng vô tận.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...