Photo Contact Pro 3.0 làm mất chuông cuộc gọi

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hi

Mình có trục trặc liên quan đến Photo Contact Pro 3.0 (của PocketMax)

Số là khi upgrade con O22 lên bản Rom 2003SE (dùng bản room của Jojo trên xda-developer - OS version 2.06.00WWE, radio 1.17

Sau đó cài Photo Contact Pro trên (bản load trên DS) thì khi gọi đến chỉ nghe tiếng bipbip, mất chuông luôn. Thỉnh thoảng thì lại nghe được chuông bình thường.

Mình đã test thử trên một con O2 khác, cũng up bản Rom trên và cài Photo Contact Pro 3, kết quả y chang luôn

Nhờ các bạn kiểm tra giùm

Thanks
Tuấn

handheld_lover

GÂY DỰNG
nmt1978 said:
hi

Mình có trục trặc liên quan đến Photo Contact Pro 3.0 (của PocketMax)

Số là khi upgrade con O22 lên bản Rom 2003SE (dùng bản room của Jojo trên xda-developer - OS version 2.06.00WWE, radio 1.17

Sau đó cài Photo Contact Pro trên (bản load trên DS) thì khi gọi đến chỉ nghe tiếng bipbip, mất chuông luôn. Thỉnh thoảng thì lại nghe được chuông bình thường.

Mình đã test thử trên một con O2 khác, cũng up bản Rom trên và cài Photo Contact Pro 3, kết quả y chang luôn

Nhờ các bạn kiểm tra giùm

Thanks
Tuấn

mình cũng đang dùng cái này với mini rom 1.12. thấy cũng hơi chuối thế nào ý. nếu assign ảnh thì mất chuông đặt riêng mà quay trở về chuông mặc định (mặc dù ảnh trùng tên với contact). được cái là dao diện đẹp và không có nhu cầu assign ảnh nên vẫn dùng.
vậy đúng và có vấn đề với đặt chuông thật!

baothangvn

GẮN KẾT
cái đó hình như bị lỗi rồi bác ạ em cũng có dùng thử, ko cách nào bỏ chuông vào được, em cũng chưa hiểu lắm, bác nào thử rồi nói cho anh em với nhé

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình thì không được rõ lắm, lâu rồi đọc thông tin chỉ có bản PRO 3.0 mới hỗ trợ nhạc chuông theo danh bạ nhưng nghe đâu chỉ hỗ trợ kiểu file .wav, .mid, .wma, .mp3 hay sao ý. Các bác kiểm tra hộ em cái. Thật sự với bản PRO 3.0 này mình tìm mờ mắt cũng không thấy hạt vừng đâu?
Các bác đọc kỹ hướng dẫn trên trang chủ là được ngay ấy mà.

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
maianhtungsten said:
Mình thì không được rõ lắm, lâu rồi đọc thông tin chỉ có bản PRO 3.0 mới hỗ trợ nhạc chuông theo danh bạ nhưng nghe đâu chỉ hỗ trợ kiểu file .wav, .mid, .wma, .mp3 hay sao ý. Các bác kiểm tra hộ em cái. Thật sự với bản PRO 3.0 này mình tìm mờ mắt cũng không thấy hạt vừng đâu?
Các bác đọc kỹ hướng dẫn trên trang chủ là được ngay ấy mà.

hi trên DS của ppcvn có bản đủ luôn rồi mà, không cần vừng viếc gì cả. Mình dùng Pro 3.0 với con O2i ngon lắm, nhạc chuông vô tư. Nhưng dùng với con O22 up Rom Se cho thằng em trai là có vấn đề ngay

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...