PhỤc HỒi Icon Cho Laptop

Các thớt khác của longnguyen30

longnguyen30

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng một 2007 lúc 10:01
Em lỡ cài Víta theme (chương trình này thay đổi giao diện các icons)cho con IBM . Nay không thích nữa nên remove nó đi. sau khi remove một số icon trở về như cũ, một số khác bị thay đổi một cách không bình thường. Nay kính nhờ các bác chỉ cho cho cách làm sao phục hồi lại như cũ. cảm ơn các bác nhiều.

B

banbebonbien

30 Tháng một 2007 lúc 10:06
bác right click vào màn hình, chọn properties rồi chọn theme, bên dưới sẽ có 1 danh sách các thêm có trên computer, chon về Windows XP là được rồi. Bác remove theme vista ko kĩ nên nó mới sinh ra hiện tượng đó thôi. Nếu mà ko được nữa thì cài lại theme vista, sau đó remove lại..dùng chương trình ur uninstaller hoặc advance uninstaller sẽ remove triệt để hơn

longnguyen30

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng một 2007 lúc 10:19
bác right click vào màn hình, chọn properties rồi chọn theme, bên dưới sẽ có 1 danh sách các thêm có trên computer, chon về Windows XP là được rồi. Bác remove theme vista ko kĩ nên nó mới sinh ra hiện tượng đó thôi. Nếu mà ko được nữa thì cài lại theme vista, sau đó remove lại..dùng chương trình ur uninstaller hoặc advance uninstaller sẽ remove triệt để hơn
cám ơn bác nhiều.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ mod xử lý giúp thành viên Anh Dung thắng ĐG nhưng hẹn tới lui, tới giờ vẫn chưa thấy nói gì, im lặng luôn

https://www.handheld.com.vn/threads...huc-23h00-ngay-6-10-2018.501754/#post-371 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday