Pin Atom Life do Nhật Bản sản xuất!

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình tìm trên trang Worcell có bán pin Atom Life xịn do Nhật sản xuất nhưng khi thực hiện mua online thì Paypal báo không xác minh được thẻ Visa (Vietcombank) của mình.
Bạn nào có thể giúp mình mua quả pin này về được không? Pin của máy mình dùng được 1 ngày lại phải xạc, chán!
Thông tin tham khảo: http://worcell.com/product_info.php?products_id=74691
mọi người thật khó giúp bác vì thông báo của paypal phát sinh từ mã thẻ của chính bác mừ, hơn nữa việc tìm 1 quả pin dung lượng cao cho Atom Life thì bây giờ đâu có gì khó khăn lắm ợ? nếu bác ở SG thì có thể liện hệ nickname huysmall trên 4R, ngân hàng Pin dung lượng cao cho PPC đấy :D

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhưng pin dung lượng cao có cái nắp nhô lên trông xấu lắm các bác ạ! Em thích cục pin nó khỏe mà lại không mất dáng của máy cơ!
bác yên tâm
người ta đã bảo dung lượng cao tức là mAh cao, chứ ko fai khối/ trọng lượng cao đâu mà sợ!

lcd86

NHẬP HỘI
hồi trc em cũng gọi hỏi bác Huysmall mà :) nhưng bác ý bảo pin cho ATom Life dùng chung của Atom nên fải mài cái nắp đuôi đi theo mà cty bác ý bán.
Nếu bác chủ topic có tinh thần xây dựng thì pm cho cái giá mua trên trang của Nhật :) em sẽ giành dụm để mua với ^^
Số phone của em: 0125.943.3929 em Chính.
Thân, cám ơn bác!

anssc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em đang dùng Paypal với VCB credit card bình thường bác ạ, có thể bác chưa verify thẻ với Paypal. Lần đầu tiên dùng Paypal nó sẽ trừ 1 khoản nhỏ từ thẻ khoảng mấy chục cent, rồi trên sao kê của VCB sẽ có cái code 4 ký tự của Paypal để bác verify tài khoản, giao dịch đầu tiên Paypal sẽ cộng khoản này vào tiền thanh toán.

Bác có thể mua pin OEM cho Atom ở đây cả ship về VN mới 7.39usd, rẻ hơn nhiều so với cái link bác đưa là 37usd.

http://cgi.ebay.com/OEM-Battery-For...wItemQQptZPDA_Accessories?hash=item414aed1821

huysmall

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hồi trc em cũng gọi hỏi bác Huysmall mà :) nhưng bác ý bảo pin cho ATom Life dùng chung của Atom nên fải mài cái nắp đuôi đi theo mà cty bác ý bán.
Nếu bác chủ topic có tinh thần xây dựng thì pm cho cái giá mua trên trang của Nhật :) em sẽ giành dụm để mua với ^^
Số phone của em: 0125.943.3929 em Chính.
Thân, cám ơn bác!

Sorry các mod chút.
- Loại 1600 mah thì ko cần phải thay nắp pin bro ah.
- Loại dl cao 3200 mah thì sử dụng kèm theo nắp pin mới. Dòng họ Atom sử dụng chung pin. Nắp cho Atom Life sẽ khác chút so với nắp của Atom, Atom Pure, Atom Exec.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.