Pin cho máy gateway M100

Các thớt khác của an-huynh

an-huynh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào cả nhà,

Mình đang có 1 con laptop gateway M100, dùng đang còn rất ok, tuy nhiên viên pin thì bị chai và không còn lưu điện. Vậy có ai tư vấn giúp chỗ nào có thể khắc phục hoặc hổ nào có bán pin mới cho dòng này không?
Xin cảm ơn nhiều.
Rgds
Thúc Ấn

alwafa

GÂY DỰNG
Chào cả nhà,

Mình đang có 1 con laptop gateway M100, dùng đang còn rất ok, tuy nhiên viên pin thì bị chai và không còn lưu điện. Vậy có ai tư vấn giúp chỗ nào có thể khắc phục hoặc hổ nào có bán pin mới cho dòng này không?
Xin cảm ơn nhiều.
Rgds
Thúc Ấn

dungcj said:
bro tới 490/2a, Lê Văn sĩ, F14, Q3. DT: 9313317 làm lấy liền thay Cell có ampe cao là ok! dùng được 3 tiếng lun! nói anh dungcj bên 5 giây.com giới thiệu là có giá tốt and làm kỹ lưỡng
Bro tới đây nè , mình cũng vừa thay cell cho con Compaq F500 ( pin đã chết hẳn ) , giá mình thay là 390.000 thì xài đc 2 tiếng , còn 450.000 thì xài được 3 tiếng , thay mất 15 phút . Còn nếu có điều kiện kinh tế thì bro mua pin từ các hãng OEM chất lượng cũng ngang ngửa pin zin .

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...