pin cho O2 2

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
xin cho mình hỏi giờ mình muốn thay pin cho con O22 of mình vậy thì loại nào là trâu nhất vậy,mình hiện tại có tới 2 cục nhưng chỉ có 1200 mah thôi kô biết có loại nào hơn 1400 mah kô? nếu có xin chỉ mình chỗ mua với nha. :)

cuongcaav

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
lyenbinh said:
xin cho mình hỏi giờ mình muốn thay pin cho con O22 of mình vậy thì loại nào là trâu nhất vậy,mình hiện tại có tới 2 cục nhưng chỉ có 1200 mah thôi kô biết có loại nào hơn 1400 mah kô? nếu có xin chỉ mình chỗ mua với nha. :)
Vấn đề rất nhiều người quan tâm sao chẳng bác nào chịu chia sẻ với anh em thế nhỉ,giúp anh em cái.

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
có kô bạn,nếu có xin giúp mình với chỉ mình chỗ mua nhé.

TOUGHGUY

GẮN KẾT
Loại 1400 mh có đấy chứ. Ra 20 Trần Quốc Toản- Hn hoặc 43 Tuệ Tĩnh- Hn mà mua, mua bao nhiêu cũng có.

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mình ở hcm bạn ạ,kô biết có thể mua chỗ nào bạn nhỉ?

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
dragon82 said:
Theo mình thì đừng nên thay pin nguyên bản, chạy pin 1400mAh kô có lợi cho máy
tại sao vậy bạn,chứ mình thấy dung lượng of pin 1200 mah này oải wá,xài nhiều tí xíu là muốn ngủm rối nên mới quyết định đổi pin đó chứ.

dragon82

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vì pin 1400mAh đang bán trên thị trường đa số là đồ China chất lượng kém, kô thể bằng đồ zin đi theo máy được. Một số pin kô tốt có điện áp kô chuẩn sẽ phá dòng của máy, dùng 1 thời gian thì máy có thể ngốn pin nhiều hơn. Có thể thay pin 1400 MAh bạn sẽ chạy lâu hơn, nhưng cũng chỉ hơn khoảng 2h nếu nghe gọi và 30 phút nếu chạy liên tục==> như vậy liệu có đáng kô? Tốt nhất là tìm 1 cục pin 1200mAh loại tốt thì OK hơn

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...