Pin của o2 exec. Mọi người chỉ giáo

12 Tháng tám 2007 lúc 15:42
on O2 Exec của em. Buổi tối trước khi ngủ sạc đầy pin 100% rùi. Sau đó em rút sạc ra. Sáng dậy (khoảng 8t) thì mất tới 20% chỉ còn 80% thui. Vậy Pin em có mau hết quá kô ạ. Và pin em khi còn khoảng 13% thì máy tắt ngúm. Vậy có sao kô ạ.Em thử xem smart movie trong 27' thì mất 11% lương pin. Pin thế kém rồi. Nên thay phải kô ạ.

12 Tháng tám 2007 lúc 15:53
on O2 Exec của em. Buổi tối trước khi ngủ sạc đầy pin 100% rùi. Sau đó em rút sạc ra. Sáng dậy (khoảng 8t) thì mất tới 20% chỉ còn 80% thui. Vậy Pin em có mau hết quá kô ạ. Và pin em khi còn khoảng 13% thì máy tắt ngúm. Vậy có sao kô ạ.Em thử xem smart movie trong 27' thì mất 11% lương pin. Pin thế kém rồi. Nên thay phải kô ạ.[/QUOT

xem smart M 27' hết 11% . để qua đêm hết, ko dùng hết 20% máy bác có thể mắc 2 trường hợp : thứ nhất máy bác ăn nguồn ( khả năng nhỏ ) thứ 2 pin bac hỏng . bác cứ mượn quả pin khác thay sang thử sẽ chính xác nhât . chúc vui

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday