Pin dung lượng cao cho Atom exec...loại mỏng...!

bincolee

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các Bác ơi, có bac s nào biết chỗ bán Pin dung lượng cao cho Atom exec...nhưng loại mỏng như zin ấy...! Chỉ hộ giúp em với. Chứ cục 2500mah đó to quá, trông atom như cỗ máy Xe tăng mà khiếp...hic..hic..

dqlong

GÂY DỰNG
Theo mình biết thì không có loại nào vừa dung lượng cao vừa mỏng trên thị trường VN cả.

vmobile

GÂY DỰNG
Các Bác ơi, có bac s nào biết chỗ bán Pin dung lượng cao cho Atom exec...nhưng loại mỏng như zin ấy...! Chỉ hộ giúp em với. Chứ cục 2500mah đó to quá, trông atom như cỗ máy Xe tăng mà khiếp...hic..hic..
Cái này em nghĩ rất khó, vì 1 quả pin mỏng như 1 quả pin cũ bác đang xài với dung lượng mà nhà sx đã triệt để tối đa cho nó là 1500mmA, nên khi dung lượng pin lên 2500mmA mà đòi hỏi cell pin mỏng như vậy thì quả thực k làm được, có chăng với pin mỏng như vậy thì dung lượng tối đa cũng chỉ trênh lệch vài trăm mmA, nhưng em nghĩ sẽ rất mắc, vì bác cứ nhìn vào giá pin của Sedio thì rõ ạ
thấn :):)

huysmall

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Không có loại dung lượng cao mà mỏng dc. Chỉ hơn một chút thôi.
Đã dùng pin dung lượng cao thì phải hy sinh kiểu dáng hình thức bên ngoài thôi. Những ng xem công việc là trên hết khi sử dụng điện thoại thì sử dụng pin dung lượng cao.
Về pin dung lượng cao, bro có thể tham khảo sign.

vmobile

GÂY DỰNG
Không có loại dung lượng cao mà mỏng dc. Chỉ hơn một chút thôi.
Đã dùng pin dung lượng cao thì phải hy sinh kiểu dáng hình thức bên ngoài thôi. Những ng xem công việc là trên hết khi sử dụng điện thoại thì sử dụng pin dung lượng cao.
Về pin dung lượng cao, bro có thể tham khảo sign.
Bác này vào spam lại quảng cáo bán pin cho mình rồi :-&:-&:-&

habubi

GÂY DỰNG

Nếu muốn, chắc bạn phải đợi một thời gian nữa. Hiện tại người ta đang nghiên cứu loại pin siêu mỏng mới.
Chứ còn bây giờ thì đành phải chấp nhận dùng pin dầy thôi bạn à.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...