Pin gắn ngoài cho PPC! Có ko?

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng chín 2007 lúc 17:40
Mình muốn mua thêm 1 cục pin cho con Atom của mình nhưng không biết có loại nào gắn bên ngoại đc không nhỉ? Kiểu như HDD box đó, gắn vào hộp ngoài rồi cắm vào điện thoại qua cổng sạc. Mình nghĩ có loại pin như thế sẽ rất tiện. Không phải tháo ra tháo vào.

dinhhaiyt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng chín 2007 lúc 18:23
Mình muốn mua thêm 1 cục pin cho con Atom của mình nhưng không biết có loại nào gắn bên ngoại đc không nhỉ? Kiểu như HDD box đó, gắn vào hộp ngoài rồi cắm vào điện thoại qua cổng sạc. Mình nghĩ có loại pin như thế sẽ rất tiện. Không phải tháo ra tháo vào.
em chưa nghe bao giờ cả.nhưng nếu ipod hay laptop thì em thấy rồi.nhưng nghĩ nếu bác cần thì chế cũng dễ thôi.

yesterdayman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng chín 2007 lúc 15:30
Có loại PPC phone có hai cục pin (ví dụ LENOVO ET 960 ), có 1 pin rời dùng bộ sạc ngoài, khi nào pin trong máy hết thì lấy ra, bỏ cục ngoài vào thay rồi lấy cục đó sạc bằng bộ sạc ngoài để thay tiếp cho lần sau. cứ như vậy dùng 2 pin luân phiên nhau.

nhatha

GS CÙI BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng chín 2007 lúc 18:26
loại như bác sbinet nói xài cũng ok lắm đó, lúc trước e xài con pin dung lượng cao cho con 02S thi xạc được khoảng 3 lần đó, cái này tiện dụng lắm.
Còn 1 loại khác e cũng đang sữ dụng là 1 hộp nhỏ có chứa 4 cục pin 2A dung lượng cao, khoảng 2300Mah, sữ dụng cũng rất tốt.

Bài viết cần bạn xem thêm

mình có mua 1 router board Ubiquiti EDGERouter Lite ERLite-3
cấu hình gộp băng thông 2 nhà mạng Viettel và VNPT
mình làm như sau:
đưa 2 router nhà mạng về chế độ Bridge
tiếp theo mình thực hiện cấu hình Load Balancing nhập user và pass của nhà cung ...
Lazada Vietnam Master card on Monday