pin motorola mpx200?

hungnq73

GÂY DỰNG
Chào bạn,

Bạn ra Ngã 6 (NTMK, Trần phú, Hùngvương,...) quẹo đường Lý Thái tổ, tới ngã 3 đầu tiên bên tay phải có tiệm ĐT, hỏi mua pin V600, 300K,
Mình quên tiệm tên gì rùi, dễ tìm lắm.

daicaothu

Không yêu cho gái thèm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thế còn ở HN thì sao nhỉ? con pin của em cũng chuối lắm, khi còn 2 vạc thì chỉ thực hiện được 1-2 cuộc gọi thôi. Đang chán em nó đây. Mà pin V600 xài cho mpx200 được hả bác?
Ngã 3 đầu tiên là ngã 3 Nguyễn Đình Chiểu - Lý Thái Tổ.

vic903678679

GÂY DỰNG
uả mấ7 bác ơi pin Mpx200 sau khi cai 2003 hình như chuối hơn ah ! hay phải cài đúng firmware pin mới ngon em thấy pin máy của em hơi kém !

daicaothu

Không yêu cho gái thèm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
uhm em có cả chục ROM 2003 cho nó đây, nhưng cài ROM original thì pin có khá hơn. Mà bác nào có ROM tiếng Hoa cho nó không? chứ cài font cho nó thì kô được rồi vì bộ nhớ của mpx200 có hạn, chỉ co 5,63Mb mà cái font cài xong thi mat trắng 5,3Mb, tắt mày khởi động lại thì bị treo, làm phải HR mất thời gian, hic.

huyentrang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
pin mpx200 và wm2003

Các bạn ơi, tôi thấy có bạn cho rằng sau khi update lên 2003 thì pin có vẻ kém hơn, điều này không chắc, nhưng tốc độ lúc boot thì chậm hơn thì chắc chắn, còn một nguyên nhân có thể làm cho pin mau xuống có thể là do cứ mỗi khi connect với PC thì đồng thời cũng là charge pin đấy, .

hungnq73

GÂY DỰNG
Tui khg biết đang dùng ROM nào, nhưng máy tui up lên 2003 mà pin có vẻ ngon hơn nữa. tui dùng khoảng 1.5 ngày (mỗi tháng tui trả 2t tiền dt lận - nghe gọi nhìêu lắm), nghe nhạc được 8h (bằng tai nghe) - cái này bít là do đi xe hết 8h, nghe nhạc liên tục.

Nếu bác nào muốn thử thì có thể log-on vào Gmail Driver (Name: sharefile.hung / Pass: quangco2910) chép về.
Tui hổng bít upload trên mạng, với lại thấy cái này đơn giản hơn.
Chào,

daicaothu

Không yêu cho gái thèm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cái này cũng đúng đấy, nhưng tùy Rom bác ạ. Lúc up len 2003 3.70.23.0 pin xài có vẻ khá hơn 2002, nhưng sau khi up Rom mới hơn cho nó la 3.70.12.0 thì pin đi nhanh hơn. Còn nghe nhạc được 8g hay kô thì chưa thử nhưng chỉ biết nghe nhạc thì pin của e teo cực nhanh.

huyentrang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Pin của Motorola Mpx200 có vấn đề.

Tôi có Motorola Mpx200, mới tinh (lifetime=0) khi sử dụng lần đầu, máy do người nhà ở Spain gửi về cho.
Sử dụng chưa đầy 2 tuần, life time 1:22hrs thì có hiện tượng đang thực hiện cuộc gọi, thì báo alert "Low battery", pin không còn một vạch. Về nhà, nạp lại pin thì power management báo từ 0% đến 70% trong vòng 5 phút. Mấy ngày sau, thì thật thê thảm, pin báo đủ vạch, nhưng chỉ cần gọi vài cuộc khỏang 1phút/cuộc, pin sẽ xỉu ngay.
Điều này chứng tỏ là chất lượng pin dở quá, có vấn đề thật. Chán quá!!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...