Pin O2i

MrBeanICB

GÂY DỰNG
Em dùng con 02i này thích thì thích thật, nhưng mà cũng bực mình vì cái pin của nó quá. Ngày nào cũng phải sạc. Chơi điện tử nhiều thì pin hết nhanh khủng khiếp.
Em nghe nói là có thể thay pin của máy bằng pin dung lượng cao, có thể dùng được lâu hơn. Các bác đã có ai dùng thử chưa và phát biểu cảm tưởng cho anh em biết với.
Ở HN mà muốn mua pin O2i thì mua ở đâu các bác nhỉ? Và giá là khoảng bao nhiêu?

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mua cục 1400mah đó xài được khoản 3h chơi game,có thể tìm mua tại the 220 hoặc 35 quan thánh hay gì gì đó ,tại mình ở SG nên kô rành lắm,nhưng mà xài mấy cáy pda phone này phải chấp nhận thôi ,pin yếu xìu

Sky_Kisser

NHẬP HỘI
lyenbinh said:
mua cục 1400mah đó xài được khoản 3h chơi game,có thể tìm mua tại the 220 hoặc 35 quan thánh hay gì gì đó ,tại mình ở SG nên kô rành lắm,nhưng mà xài mấy cáy pda phone này phải chấp nhận thôi ,pin yếu xìu

Pin no' khoang bao tien ba'c biet ko? Em cung rat quan tam den van de pin cua Pda Phone....tai sao pin cua PDA phone lai yeu hon binh thuong ha bac?

darkbaron_uk

lang băm
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
Bacs 35QT có đặt 1 lô PH17B 2400mAh dùng đc 5h30 standby đc 8 ngày cho II và IIi đấy, bác điện đặt trc đi

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
darkbaron_uk said:
Bacs 35QT có đặt 1 lô PH17B 2400mAh dùng đc 5h30 standby đc 8 ngày cho II và IIi đấy, bác điện đặt trc đi

Bác ơi, Bác 35QT là bác nào vậy, mình muốn mua con pin 2400mAh đấy, Cám ơn bác

ITL

NHẬP HỘI
Là 35 quán thánh - Hà Nội. Nói chung có nhiều chỗ. Mình cũng đang định kiếm thêm 1 con dự phòng.
Ghét nhất không hiểu sao dùng 0II khi rút pin ra rất khó bật lên. ?

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thế bác có bật cái lẩy màu đỏ trước khi lấy pin ra ko? phải bật cái lẫy màu đỏ ấy thì mới lấy pin ra dễ dàng được.
Pin O2 có tất cả bao nhiêu loại dung lượng nhỉ? cao nhất bây giờ là bao nhiêu? giá cả từng loại như thế nào? bác nào biết những thông tin trên thì chia sẻ với nhé :)

Trí Hi-End

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình chưa thấy pin 2400, nhưng nếu có chắc chắn phải dầy hơn, còn pin 1400 mình chẳng thấy hơn tí nq2o, chọt chọt khỏang 2h là đi đứt

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hic bác nào bán pin o2s cho mình bít giá cả vơi. ko chi chỗ cho mình cũng được. O2s cũng có pin dung lượng cao thì phải :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.