Pin Tungsten E

10 Tháng tư 2007 lúc 19:47
em dùng con palm tungsten E khá ngon lành, nhưng có điều phải xạc pin hắng ngày. théo website review tungsten e thì nó có thể chơi 1 file film trong suốt 3 giờ đồng hồ, và có thể chạy 0 cần nạp pin trong 1 tuần (với các tác vụ thông thường).
vậy pin máy em có vấn đề gì 0? cách khắc phục?
(em thướng nghe nhạc và 1 ngày có chơi mini game trên palm khoảng 15-20')

Hungnhon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng tư 2007 lúc 09:00
.... tungsten E khá ngon lành, nhưng có điều phải xạc pin hắng ngày. théo website .....hì nó có thể chơi 1 file film trong suốt 3 giờ đồng hồ, và có thể chạy 0 cần nạp pin trong 1 tuần (..tác vụ thông thường).
...
Nhà mình dùng TE từ 2004 đến nay còn đang dùng (4 cái mới tinh mua chính hãng tại sin & Hồng Quang) Mà chưa thấy cái nào đạt như của bạn - kém hơn 1hr - Nay thì chơi liên tục còn có 1 -> 1,5 hrs thôi thì lại phải xạc rồi, chơi nhiều thì xạc liên tục thôi (lạ cái không chơi để cả tuần pin vẩn thế không tụt) đang muốn tìm mua pin mà không biết mua tại đâu đây???

12 Tháng tư 2007 lúc 09:37
em dùng con palm tungsten E khá ngon lành, nhưng có điều phải xạc pin hắng ngày. théo website review tungsten e thì nó có thể chơi 1 file film trong suốt 3 giờ đồng hồ, và có thể chạy 0 cần nạp pin trong 1 tuần (với các tác vụ thông thường).
(em thướng nghe nhạc và 1 ngày có chơi mini game trên palm khoảng 15-20')
Em cũng đã từng sài Palm E rùi( chủ yếu dùng để làm từ điển và nghe nhạc :D) tuy có hơn của bác chút đỉnh nhưng theo mấy anh có kinh nghiệm chơi Palm lâu năm nói thế là còn OK rùi, bác đừng có lo lắng quá như vậy, thân :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Cafe buổi sáng rất lợi cho sức khỏe- Từng là dân ghiền cafe nhưng trong mỗi chúng ta đã ai từng thử tìm hiểu lợi ích cafe cho sức khỏe con người hay chưa? Hay chỉ đơn thuần mỗi sáng nhâm nhi cà phê cùng với bảng tin buổi sáng?Bài viết sau đây sẽ cho ...
Lazada Vietnam Master card on Monday