Pls help: Recovery của E1505

Các thớt khác của newbieppc

newbieppc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng bảy 2007 lúc 07:21
Dear các bro,

Mình có cái máy Dell E1505, còn recovery trên HDD, nhưng không biết làm cách nào để recovery lại từ partition recovery này. Nhờ các bro/pro chỉ giúp. Tks!

Nhân tiện cho mình hỏi, tại sao mình đã cài WinVista lại từ bộ đĩa đi theo máy, nhưng khi Activation lại không được? (qua Wireless) --> bởi vậy nên đang muốn recovery lại từ ban đầu theo máy.

Nhờ các bro chỉ giúp. Tks!

dualcore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng bảy 2007 lúc 16:36
Dear các bro,

Mình có cái máy Dell E1505, còn recovery trên HDD, nhưng không biết làm cách nào để recovery lại từ partition recovery này. Nhờ các bro/pro chỉ giúp. Tks!

Nhân tiện cho mình hỏi, tại sao mình đã cài WinVista lại từ bộ đĩa đi theo máy, nhưng khi Activation lại không được? (qua Wireless) --> bởi vậy nên đang muốn recovery lại từ ban đầu theo máy.

Nhờ các bro chỉ giúp. Tks!
------
Vấn đề này đã nói rất nhiều trong 4rum của mình rồi mà. Dell 1505 đã sử dụng loại file recovery có đuôi mở rộng là Wim nên anh không thể dùng Ctrl+F11 nữa. Anh tham khảo theo link này: http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=57066

Chúc anh thành công!!!:)

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday