Pocket PC Magazine July 2005

Các thớt khác của assoon

assoon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mới nhặt được số mới July 2005 của tạp chí Pocket PC Magazine dạng PDF ebook.
File hơi bị to nhưng graphic full và đẹp.
Đã up lên FTP phần /Public/Magazine of PPC/

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác giới thiệu làm em thích thú quá. Nhảy vô, load liền, extract khẩn trương... hỡi ôi!!! File lỗi. Đề nghị bác Up lại cho anh em nghía dzới. Thanks bác lắm lắm!!!

bheartvn

NHẬP HỘI
trên site của pocketpcmag current issue là may2005 (www.pocketpcmag.com), bác assoon check lại cho em đấy là july 2005 hay july 2004

assoon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đúng là July 2005 các bác ạ. Tôi down được từ trên web. Up xong lên Ftp là xóa file gốc luôn mới chết chứ. Các bác down lại xem sao, nếu vẫn bị thì tôi down bản khác

Cairong

GẮN KẾT
Đúng là số July 2005 đấy các bạn ạ ( vì tôi cũng đã nhận được số này bằng Zinio ). Tuy nhiên bản hard issue thì phải đợi đến tháng 7 mới có thật. Bây giờ mình mới nhận được bản in của May 2005 qua bưu điện. Theo như thông báo của họ thì một năm chỉ có 6 số thôi ( hình như hai tháng chập làm một + 01 Buyer Guide ). Tôi sẽ up bản mới lên địa chỉ trên Gmail: PocketPC2005 ( dạng Zinio )

assoon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
tôi đã thử down về bằng flashFXP bản đã up trên ftp handheld và chất lượng hoàn toàn ok, không bị corrupt tý nào, ban ndkhanh thử lại xem sao. nhớ xài bản winrar3.0 trở lên hiên đang có bản 3.2 thì phải, winrar cũ không bung được mà còn báo hư nữa.

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chắc là vầy rồi, thui down lại rùi mang dzia nhà Unzip. Thanks! Phải cài cắm lại máy ở cty thui :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...