Pocket Snow - Giáng sinh sắp đến!

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sắp đến Noel rồi, em xin tặng các bác soft Pocket Snow v1.05. Đây là phần mềm tạo tuyết rơi trên màn hình today, nhìn khá vui mắt, mời các bác cùng làm cho màn hình PPC của mình sống động hơn trong ngày lễ Giáng Sinh nhé! ;)

Attachments

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nếu em không nhầm thì pocker snow vẫn chưa có bản cho VGA, lúc còn dùng exec cứ nghịch cài vào nó to đùng àh:D

fellow

Mập dễ thương
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thanks bác nhe :D, nếu có thêm hình gif của ông gìa noen chạy qua chạy lại thì chắc đẹp lém

thuckand

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
vui phết, thx bác nhé, phải kiếm cái theme Noel bổ sung mới được. Ai có thì post lên nhé,.. Jingle bell, jingle bell,.. sắp đến Noel rồi,...

em có cái themse xmas cho QVGA đây, nhưng mà ko bíet sao up lên thành link cho các bác download, bác nào cần PM cho em cái dịa chỉ mail vậy , em gửi cho

thanhnhan88

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
VGA hay QVGA gì mình ko rõ nhưng con O2i hinh như VGA phải ko ạh ? em test rất tốt và ko chậm máy còn pin sao thi ko biet vì mới cài và cho chạy trên SYNC lun . nhưng rất cám ơn các anh , noel năm nay vui vẻ .

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ mod cho em biết lý do khóa topic đấu giá này https://www.handheld.com.vn/threads...deo-bung-chay-bo-aonijie-2019-kt-20-3.517473/ để em biết còn rút kinh nghiệm lần sau. Thanks
Lazada Vietnam Master card on Monday