Pocket Tune - Bản update mới 3.1

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm nay vừa mới có bản update 3.1 của Pocket Tune. Không có gì mới lắm nhưng cứ nâng cấp cho nó updated.

Chức năng mới:
Version 3.1 (2005-07-18)

Feature: Add support for downloadable/purchasable music from popular online music stores (#1453)
Feature: Added support for MTP communication protocol to allow better integration with Windows Media Player and other PC player software

http://www.pocket-tunes.com/

kdragon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cho em hỏi sao cái soft này mỗi lần em play file audiio trên card là nó laị báo lỗi,có faỉ là nó ko support play in card ko

liamvn

GÂY DỰNG
Ủa sao kỳ vậy? Mình thấy để trên card play bình thường mà.
100 người thì bảo đảm đủ 100 người để nhạc, phim trên card chứ, ai mà đem chép mấy cái file khổng lồ đó vô int mem bao giờ. Bác xem lại xem sao. Chắc chắn P-Tune support play in card rất tốt.

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
PTune được xem là phần mềm chơi mp3/wma tốt nhất cho Palm rồi. Tất nhiên nó chơi được nhạc trên card rất tốt.

@liamvn: Chưa cài thử nhưng theo em, bác đã có đồ chơi của phiên bản củ rồi thì cứ thế úp lên thử coi. Chắc nó phải cho update free chứ. Nếu chưa có gì trong tay thì hơi khó đây! phải nhờ các anh em khác trong box. Em chưa có

liamvn

GÂY DỰNG
3.09 thì có, nhưng nghĩ nó đã lên 3.1 thì chắc phải có nhiều thay đổi. Nếu không tìm thấy thay đổi trong tính năng thì chắc chắn sẽ có thay đổi trong việc bảo mật bản quyền.
Mình để ý thấy hồi nào đến giờ P-Tune là 1 đứa bé ít khi chịu đồ chơi cũ.
Các bác "đại gia" trên forum để ý tìm giúp nhé

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
kdragon phải cài thêm cái MCA2 vào, PTune chạy trên Clie phải có thêm cái này mới phát nhạc được. Bác cài thêm vào, sau đó vào Pref/MCA2, nhấn Install and Exit.

Mà nói thật là em chẳng khoái chú này lắm, nghe bằng AudioPlayer chuẩn của Clie là ok lắm rồi, đối với PalmOne, chạy AeroPlayer cho chất lượng âm thanh tốt hơn (lỗ tai em thấy thế :) )... PTune hơn bọn kia ở chỗ chạy được WMA, thích hợp với bác nào có kho nhạc WMA thôi.

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
liamvn said:
3.09 thì có, nhưng nghĩ nó đã lên 3.1 thì chắc phải có nhiều thay đổi. Nếu không tìm thấy thay đổi trong tính năng thì chắc chắn sẽ có thay đổi trong việc bảo mật bản quyền.
Mình để ý thấy hồi nào đến giờ P-Tune là 1 đứa bé ít khi chịu đồ chơi cũ.
Các bác "đại gia" trên forum để ý tìm giúp nhé

3.1 so với 3.09 chỉ hỗ trợ thêm phần DL nhac online, với điều kiện bác ký contract với nhà cung cấp dich vu như Rhapsody To Go, Napster To Go, and Yahoo! Music Unlimited.

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
moneymind said:
Hôm nay vừa mới có bản update 3.1 của Pocket Tune. Không có gì mới lắm nhưng cứ nâng cấp cho nó updated.

Chức năng mới:
Version 3.1 (2005-07-18)

Feature: Add support for downloadable/purchasable music from popular online music stores (#1453)
Feature: Added support for MTP communication protocol to allow better integration with Windows Media Player and other PC player software

http://www.pocket-tunes.com/

Không kí HĐ với mấy đai gia cung cấp dich DL nhạc trưc tuyến như Rhapsody To Go, Napster To Go, and Yahoo! Music Unlimited thì cài làm gì cho nó tốn bộ nhớ. :-/

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.