[TOÀN QUỐC] Polo Lacoste . KD cực tốt. Kt: 23h 17/4

Các thớt khác của trada.wifi Lịch sử giao dịch của trada.wifi (0)

Hiu hiu. Các mod hôm nay nghỉ lễ hết rồi ạ. Em đăng 2 em áo Polo lacoste + 1 ví Pedro lên ạ. Toàn bộ là hàng mới 100% . Em mua tại store và order. Cam kết hàng chuẩn trọn đời cho các bác ạ. Hàng em mua mặc nhưng quá tay chứ em không bán đồ thời trang ạ :p
- Ms 1: Áo Lacoste màu xanh đen, em mua ở store lacoste trên bà triệu, nguyên tem tag.
Size 5 : vừa với các bác m68-m73 nặng 72kg đổ về

- Ms 2 : Áo Lacoste kẻ xanh, hàng em order về nhầm size . Size 5 nhưng lại dáng khác, to hơn hẳn :)))) nguyên tag
Vừa với bác nào m78 nặng 78kg :D

-Ms 3 : Ví nam pedro hàng store, mẫu mới 2019. Nguyên hộp, mới 100%
GKD - GBN
- Ms1 : 890k - gbn 1190k ( chưa bằng nửa em mua tại store )
- Ms 2 : 890k - gbn 1190k ( vẫn chưa bằng nửa giá em ship)
- Ms 3 : 800k - gbn 1000k ( gần bằng nửa giá em mua 1800k )
Bước giá =>20k
Kt 23h 17/4/2019
Bác nào win 2/3 em tặng thêm cái ví Pedro hàng cũ của em( nhưng mới lắm do em cực ít xài)
Em Tú 0792 88 86 68 hà nội

Attachments

Theo như tag bác chụp thì con Polo Lacoste đầu tiên có mã là DH2050-51

Và DH2050-51 thì hàng chuẩn có hình thù như thế này
https://www.lacoste.com/us/lacoste/...fit-pima-cotton-interlock-polo/DH2050-51.html

Con Polo Lacoste thứ hai có mã là PH9028, tức là em này
https://articulo.mercadolibre.com.a...-pique-ph9028-_JM?searchVariation=30813469376

Bác cho em xin link order để tiện đối chiếu mã áo được không ạ? Lacoste Bà Triệu mà bán hàng sai mã thì kể cũng lạ nhỉ.

Theo như tag bác chụp thì con Polo Lacoste đầu tiên có mã là DH2050-51

Và DH2050-51 thì hàng chuẩn có hình thù như thế này
https://www.lacoste.com/us/lacoste/...fit-pima-cotton-interlock-polo/DH2050-51.html

Con Polo Lacoste thứ hai có mã là PH9028, tức là em này
https://articulo.mercadolibre.com.a...-pique-ph9028-_JM?searchVariation=30813469376

Bác cho em xin link order để tiện đối chiếu mã áo được không ạ? Lacoste Bà Triệu mà bán hàng sai mã thì kể cũng lạ nhỉ.
Em nhờ order chứ em ko làm dịch vụ order bác ạ.
Cái 1 thì em mua ở bà triệu. Giờ chỉ có phake là phake chứ không có khái niệm mập mờ ạ.
Bác giúp em, 2 áo trên có phake không ạ? Để em đi ăn vạ với ạ

Cái 1 thì em mua ở bà triệu. Giờ chỉ có phake là phake chứ không có khái niệm mập mờ ạ.
Thì bác nhờ order bác kiểu gì chả giữ cái link order. Phải có link đấy mới dễ đối chiếu bác ạ.

Còn ở trên HH em thấy có bác @kt05 hay có sơ mi và Polo Lacoste đấy ạ. Bác kt05 thử chụp cái tag bên trong và đối chiếu mã xem hàng xịn có trùng mã nhau với không :D.

Em thì em không kết luận vội, ít ra bác có cam kết hàng chuẩn trọn đời mà :D.

Thì bác nhờ order bác kiểu gì chả giữ cái link order. Phải có link đấy mới dễ đối chiếu bác ạ.

Còn ở trên HH em thấy có bác @kt05 hay có sơ mi và Polo Lacoste đấy ạ. Bác kt05 thử chụp cái tag bên trong và đối chiếu mã xem hàng xịn có trùng mã nhau với không :D.

Em thì em không kết luận vội, ít ra bác có cam kết hàng chuẩn trọn đời mà :D.
Vâng, nếu ra phake thì em còn ăn vạ nhiều lắm ạ. Em còn nhiều cái đang mặc ạ. Em tin tưởng 1 phần vì trước 1 bác trên này kiểm tra thì đúng chuẩn auth ạ. Để tý em chụp thêm các chi tiết ak

Vâng, em chúc bác may mắn.

Tuy nhiên, em thứ hai bác nói là bác ship về. Bác cho em xin cái link bác mua được không? Ít ra cũng là để em biết mà tránh. Em thấy bác vẫn chưa trả lời câu hỏi này.

Vâng, em chúc bác may mắn.

Tuy nhiên, em thứ hai bác nói là bác ship về. Bác cho em xin cái link bác mua được không? Ít ra cũng là để em biết mà tránh. Em thấy bác vẫn chưa trả lời câu hỏi này.
Muốn gửi cho bác nhưng em lại ko có. Em thấy đẹp e nhờ ship. Chứ không phải chuyên nghiệp gì mấy vụ ship ak.
Chờ bác @kt05 vào đánh giá khách quan chút ạ. Nếu 1 món phake e xin phép huỷ topic tránh những vấn đề sau ak :D

kt05

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em thì chỉ mua Lacoste ở Mỹ về chứ không mua hàng Nhật hay châu Âu nhưng xác suất mã trên tag áo mà khác với áo thì chưa bao giờ thấy cả. Với lại em thấy size 5/L nếu là dáng regular thì phải gần 80kg mới vừa, 68-72kg thì mặc size 3/S thôi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tai nghe BlueParrott B350-XT được thiết kế với kiểu dàng nhỏ gọn, chắc chắn phù hợp cho người dùng làm v ...
Lazada Vietnam Master card on Monday